ചി​റ്റൂ​രില്‍ ​ബ​സ് മ​റി​ഞ്ഞ് അ​മ്പ​തോ​ളം പേ​ര്‍​ക്ക് പ​രി​ക്ക്

ചി​റ്റൂ​ര്‍: പാ​ല​ക്കാ​ട് ചി​റ്റൂ​ര്‍ ക​ല്യാ​ണ​പ്പേ​ട്ട കോ​രി​യാ​ര്‍​ച്ച​ള്ള​യി​ല്‍ സ്വ​കാ​ര്യ​ബ​സ് നി​യ​ന്ത്ര​ണം​വി​ട്ടു മ​റി​ഞ്ഞ് വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള​ട​ക്കം അ​മ്പ​തോ​ളം പേ​ര്‍​ക്ക് പ​രി​ക്ക്. ഏ​താ​നും പേ​രു​ടെ പ​രി​ക്ക് ഗു​രു​ത​ര​മെ​ന്നാ​ണ് പ്രാ​ഥ​മി​ക റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്. രാ​വി​ലെ 8.30നാ​യി​രു​ന്നു അ​പ​ക​ടം.

വ​ണ്ടി​ത്താ​വ​ളം പാ​ല​ക്കാ​ട് വ​ഴി ഓ​ടു​ന്ന ശ്രീ​വ​ത്സം എ​ന്ന സ്വ​കാ​ര്യ ബ​സാ​ണ് അ​പ​ക​ട​ത്തി​ല്‍​പ്പെ​ട്ട​ത്. ബ​സു​ട​മ ശ​ശി​ധ​ര​ന്‍ (50), വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളാ​യ നി​മ, ഉ​ണ്ണി​മാ​യ, മ​റ്റു യാ​ത്ര​ക്കാ​രാ​യ പ്രീ​ത (45), കൃ​ഷ്ണ​ന്‍ (55), ശ​ശി​കു​മാ​ര്‍ (60), ദേ​വു (45) എ​ന്നി​വ​ര്‍​ക്ക് ഗു​രു​ത​ര പ​രി​ക്കേ​റ്റു. ഇ​വ​രെ വി​വി​ധ ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ല്‍ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ചു.

ശ​ശീ​ധ​ര​ന്‍റെ കാ​ലൊ​ടി​ഞ്ഞ​തി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് കോ​യ​ന്പ​ത്തൂ​രി​ലെ സ്വ​കാ​ര്യ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി. രാ​വി​ലെ സ്കൂ​ള്‍ സ​മ​യ​മാ​യ​തി​നാ​ല്‍ ബ​സി​ല്‍ കൂ​ടു​ത​ലും വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളാ​ണു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​ത്. ചി​റ്റൂ​രി​ല്‍ നി​ന്നെ​ത്തി​യ ഫ​യ​ര്‍ ഫോ​ഴ്സും പോ​ലീ​സും സ​മീ​പ​വാ​സി​ക​ളും ചേ​ര്‍​ന്നാ​ണ് ബ​സി​ന​ക​ത്ത് അ​ക​പ്പെ​ട്ട​വ​രെ പു​റ​ത്തെ​ടു​ത്ത​ത്. നി​യ​ന്ത്ര​ണം വി​ട്ട ബ​സ് റോ​സി​നു വ​ല​തു വ​ശ​ത്തെ വൈ​ദ്യു​തി പോ​സ്റ്റി​ലി​ടി​ച്ച​ശേ​ഷ​മാ​ണ് മ​റി​ഞ്ഞ​ത്.

error: Content is protected !!