കാസർഗോഡ് പോ​സ്റ്റ​ൽ ബാ​ല​റ്റ് പ​രാ​തി ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ച് അ​ന്വേ​ഷി​ക്കും

ബേ​ക്ക​ൽ പോ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​നി​ലെ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ​ക്ക് പോ​സ്റ്റ​ൽ ബാ​ല​റ്റു​ക​ൾ ല​ഭി​ച്ചി​ല്ലെ​ന്ന പ​രാ​തിയിൽ ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ച് പ്ര​ത്യേ​ക സം​ഘം അ​ന്വേ​ഷണം നടത്താൻ . ഡി​ജി​പി ലോ​ക്നാ​ഥ് ബെ​ഹ്റ​ നി​ർ​ദേ​ശം ന​ൽ​കി​. ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ കു​റ്റ​ക്കാ​രെ​ന്നു ക​ണ്ടെ​ത്തു​ന്ന​വ​ർ​ക്കെ​തി​രേ ക​ർ​ശ​ന ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്കു​മെ​ന്നും ഡി​ജി​പി അ​റി​യി​ച്ചു.

ബേ​ക്ക​ൽ പോ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​നി​ലെ 33 ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രാ​ണ് പ​രാ​തി ഉ​ന്ന​യി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്. 44 പോ​ലീ​സു​കാ​ർ പോ​സ്റ്റ​ൽ ബാ​ല​റ്റി​നാ​യി അ​പേ​ക്ഷി​ച്ചെ​ങ്കി​ലും 11 പേ​ർ​ക്ക് മാ​ത്ര​മേ ബാ​ല​റ്റ് ല​ഭി​ച്ചു​ള്ളു​വെ​ന്നും യു​ഡി​എ​ഫ് അ​നു​ഭാ​വി​ക​ളാ​യ പോ​ലീ​സു​കാ​ർ​ക്ക് പോ​സ്റ്റ​ൽ ബാ​ല​റ്റ് ന​ൽ​കു​ന്നി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് പ​രാ​തി​യി​ൽ പ​റ​യു​ന്ന​ത്.കാ​സ​ർ​കോ​ട്, ഉ​ദു​മ, കാ​ഞ്ഞ​ങ്ങാ​ട്, തൃ​ക്ക​രി​പ്പു​ർ നി​യ​മ​സ​ഭാ മ​ണ്ഡ​ല​ങ്ങ​ളി​ലെ വോ​ട്ട​ർ​മാ​രാ​യ പോ​ലീ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ​ക്കാ​ണു ബാ​ല​റ്റ് കി​ട്ടാ​തി​രു​ന്ന​ത്. പോ​ലീ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ ഇ​തേ​ക്കു​റി​ച്ചു ജി​ല്ലാ വ​ര​ണാ​ധി​കാ​രി കൂ​ടി​യാ​യ ക​ള​ക്ട​ർ​ക്ക് ഈ​മെ​യി​ൽ വ​ഴി പ​രാ​തി അ​യ​ച്ചെ​ങ്കി​ലും ഇ​തു​വ​രെ മ​റു​പ​ടി ല​ഭി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ല.

ആ​കെ 44 അ​പേ​ക്ഷ​ക​ളാ​ണ് ബേ​ക്ക​ൽ സ്റ്റേ​ഷ​നി​ൽ​നി​ന്ന് പോ​സ്റ്റ​ൽ ബാ​ല​റ്റി​നാ​യി അ​യ​ച്ച​ത്. സി​ഐ​യു​ടെ കൗ​ണ്ട​ർ സൈ​ൻ സ​ഹി​തം സ്റ്റേ​ഷ​ൻ റൈ​റ്റ​ർ മ​റ്റൊ​രു സി​വി​ൽ പോ​ലീ​സ് ഓ​ഫി​സ​ർ വ​ശ​മാ​ണ് അ​പേ​ക്ഷ​ക​ൾ ത​പാ​ൽ ഓ​ഫി​സി​ൽ എ​ത്തി​ച്ച​ത്. ഇ​തി​ൽ 11 അ​പേ​ക്ഷ​ക​ർ​ക്കു മാ​ത്ര​മേ ബാ​ല​റ്റ് പേ​പ്പ​ർ ല​ഭി​ച്ചു​ള്ളൂ.ബേ​ഡ​കം, മ​ഞ്ചേ​ശ്വ​രം സ്റ്റേ​ഷ​നു​ക​ളി​ലെ ര​ണ്ട് എ​എ​സ്ഐ​മാ​ർ​ക്കും ത​പാ​ൽ ബാ​ല​റ്റ് കി​ട്ടി​യി​ല്ലെ​ന്നു പ​രാ​തി​യു​ണ്ട്. അ​തേ​സ​മ​യം എ​ല്ലാ പോ​സ്റ്റ​ൽ ബാ​ല​റ്റു​ക​ളും ന​ൽ​കി​യി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നാ​ണ് റി​ട്ടേ​ണിം​ഗ് ഓ​ഫീ​സ​ർ പ​റ​യു​ന്ന​ത്. പ​രാ​തി​ക​ൾ ശ്ര​ദ്ധ​യി​ൽ​പ്പെ​ട്ടി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നും റി​ട്ടേ​ണിം​ഗ് ഓ​ഫീ​സ​ർ അ​റി​യി​ച്ചു.

error: Content is protected !!