ഇരിട്ടിയിൽ കശുമാവിൻ തോട്ടത്തിൽ ബോംബ് സ്ഫോടനം ; ഒരാൾക്ക് പരിക്ക്

ക​​രി​​യി​​ല​​യ്ക്കി​​ട​​യി​​ൽ​​നി​​ന്നു ക​​​ശു​​​വ​​​ണ്ടി ശേ​​​ഖ​​​രി​​​ക്ക​​​വേ കാ​​​ലു​​​കൊ​​​ണ്ടു ത​​​ട്ടി​​നീ​​ക്കി​​​യ ഐ​​​സ്ക്രീം ബോ​​​ൾ പൊ​​​ട്ടി​​​ത്തെ​​​റി​​​ച്ച് യു​​വാ​​വി​​ന് ​പ​​​രി​​​ക്ക്. വെ​​​ളി​​​യ​​​മ്പ്ര​​പ​​​റ​​​മ്പി​​​ലെ ഷാ​​​ഹി​​​ത മ​​​ന്‍​സി​​​ലി​​​ല്‍ ടി.​​​വി അ​​​ബ്ദു​​​ൾ നാ​​​സ​​​റി (45) നാ​​​ണു പ​​​രി​​​ക്കേ​​​റ്റ​​​ത്. ഒ​​പ്പ​​മു​​​ണ്ടാ​​​യി​​​രു​​​ന്ന ഭാ​​​ര്യ സ്ഫോ​​​ട​​​ന​​​ത്തി​​​ന്‍റെ ആ​​​ഘാ​​​ത​​​ത്തി​​​ൽ ബോ​​​ധം​​​കെ​​​ട്ടു​​​വീ​​​ണു.

നാ​​​സ​​​റി​​​ന്‍റെ വ​​​ല​​​തു​​​കാ​​​ലി​​​നാ​​​ണ് പ​​​രി​​​ക്കേ​​​റ്റ​​​ത്. ഇ​​​രി​​​ട്ടി​​​യി​​​ലെ സ്വ​​​കാ​​​ര്യ ആ​​​ശു​​​പ​​​ത്രി​​​യി​​​ൽ പ്ര​​​വേ​​​ശി​​​പ്പി​​​ച്ച നാ​​​സ​​​റി​​​ന്‍റെ എ​​​ക്സ്റേ പ​​​രി​​​ശോ​​​ധ​​​ന​​​യി​​​ൽ കാ​​​ലി​​​ൽ ബോം​​​ബി​​​ന്‍റെ ചീ​​​ളു​​​ക​​​ൾ തു​​​ള​​​ഞ്ഞു​​​ക​​​യ​​​റി​​​യ​​​താ​​​യി ക​​​ണ്ടെ​​​ത്തി. മാ​​​സ​​​ങ്ങ​​​ൾ​​​ക്കു​​മു​​​മ്പ് ബോം​​​ബ് സ്‌​​​ക്വാ​​​ഡി​​​ന്‍റെ നേ​​​തൃ​​​ത്വ​​​ത്തി​​​ല്‍ ന​​​ട​​​ത്തി​​​യ പ​​​രി​​​ശോ​​​ധ​​​ന​​​യി​​​ൽ സ​​​മീ​​​പ​​പ്ര​​​ദേ​​​ശ​​​ത്തു​​നി​​​ന്ന് ഉ​​ഗ്ര​​ശേ​​ഷി​​യു​​ള്ള ബോം​​​ബു​​​ക​​​ള്‍ ക​​​ണ്ടെ​​​ത്തി​​​യി​​​രു​​​ന്നു.

ഇ​​​ന്ന​​​ലെ ഉ​​​ച്ച​​​യ്ക്ക് ഒ​​​ന്നോ​​​ടെ​ തി​​​ല്ല​​​ങ്കേ​​​രി പൂ​​​മ​​​ര​​​ത്താ​​​യി​​​രു​​​ന്നു സം​​​ഭ​​​വം. പാ​​​ട്ട​​​ത്തി​​​നെ​​​ടു​​​ത്ത തോ​​​ട്ട​​​ത്തി​​​ൽ ഭാ​​​ര്യ​​​ക്കൊ​​​പ്പം ക​​​ശു​​​വ​​​ണ്ടി ശേ​​​ഖ​​​രി​​​ക്കു​​​ന്ന​​​തി​​​നി​​​ടെ ക​​രി​​യി​​ല​​യ്ക്കി​​ടെ കി​​ട​​ന്ന ഐ​​​സ്ക്രീം ബോ​​​ൾ കാ​​​ലു​​​കൊ​​​ണ്ട് ത​​​ട്ടി​​​നീ​​ക്കി​​യ​​​പ്പോ​​​ൾ പൊ​​​ട്ടി​​​ത്തെ​​​റി​​​ക്കു​​​ക​​​യാ​​​യി​​​രു​​​ന്നു. ഉ​​​ഗ്ര​​​സ്ഫോ​​ട​​ന​​ത്തി​​ന്‍റെ ആ​​ഘാ​​ത​​ത്തി​​ൽ ഭാ​​​ര്യ ഷാ​​​ഹി​​​ന ബോ​​​ധം കെ​​​ട്ടു​​​വീ​​​ണു. സ്ഫോ​​ട​​ന​​ശ​​​ബ്ദ​​​വും നി​​​ല​​​വി​​​ളി​​​യും കേ​​​ട്ടെ​​​ത്തി​​​യ നാ​​​ട്ടു​​​കാ​​​രാ​​​ണ് ഇ​​​രു​​വ​​രെ​​യും ഇ​​​രി​​​ട്ടി​​​യി​​​ലെ സ്വ​​​കാ​​​ര്യ ആ​​​ശു​​​പ​​​ത്രി​​​യി​​​ൽ എ​​​ത്തി​​​ച്ച​​​ത്.

അ​​ബ്ദു​​ൾ​​നാ​​സ​​റി​​നെ പി​​​ന്നീ​​​ട് ക​​​ണ്ണൂ​​​രി​​​ലെ സ്വ​​​കാ​​​ര്യ ആ​​​ശു​​​പ​​​ത്രി​​​യി​​​ലേ​​​ക്കു മാ​​​റ്റി. സ്ഥ​​​ലം ഉ​​​ട​​​മ​​​യാ​​​യ ഹം​​​സ​ ഹാ​​​ജി​​​യു​​​ടെ പ​​​റ​​​മ്പി​​​ലെ ക​​​ശു​​​വ​​​ണ്ടി​​​യും തേ​​​ങ്ങ​​​യും നാ​​​സ​​​ർ പാ​​​ട്ട​​​ത്തി​​​നെ​​​ടു​​​ത്ത​​​താ​​​യി​​​രു​​​ന്നു. സ്‌​​​ഫോ​​​ട​​​ന​​ത്തി​​ൽ നി​​​ല​​​ത്ത് വ​​ലി​​യ കു​​​ഴി​​യു​​ണ്ടാ​​യി. ആ​​​ളൊ​​​ഴി​​​ഞ്ഞ പ്ര​​​ദേ​​​ശ​​​മാ​​​യ​​​തി​​​നാ​​​ൽ ഒ​​ളി​​ച്ചു​​വ​​ച്ച ബോം​​​ബ് പൊ​​​ട്ടി​​​യ​​​താ​​​ണെ​​​ന്നാ​​​ണു സം​​​ശ​​​യി​​​ക്കു​​​ന്ന​​​ത്. മ​​​ട്ട​​​ന്നൂ​​​ർ എ​​​സ്ഐ ധ​​​ന​​​ഞ്ജ​​​യ​​​കു​​​മാ​​​ര്‍, ഇ​​​രി​​​ട്ടി എ​​​സ്ഐ അ​​​നീ​​​ഷ്‌​ കു​​​മാ​​​ര്‍, മു​​​ഴ​​​ക്കു​​​ന്ന് എ​​​സ്ഐ പി.​​അ​​​ജേ​​​ഷ് കു​​​മാ​​​ര്‍ എ​​​ന്നി​​​വ​​​രു​​​ടെ നേ​​​തൃ​​​ത്വ​​​ത്തി​​​ല്‍ പോ​​​ലീ​​​സ് സ്ഥ​​​ല​​​ത്തെ​​​ത്തി പ​​​രി​​​ശോ​​​ധ​​​ന ന​​​ട​​​ത്തി.

 

error: Content is protected !!