കോൺഗ്രസ് പണം ഇറക്കിയില്ല ; പരാതിയുമായി യുഡിഎഫ് സ്ഥാനാർത്ഥി

വോ​ട്ടെ​ടു​പ്പ് ക​ഴി​ഞ്ഞ​തി​നു പി​ന്നാ​ലെ കെ​പി​സി​സി നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​നെ​തി​രെ വി​മ​ർ​ശ​ന​വു​മാ​യി പാ​ല​ക്കാ​ട് മ​ണ്ഡ​ല​ത്തി​ലെ യു​ഡി​എ​ഫ് സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി വി.​കെ. ശ്രീ​ക​ണ്ഠ​ൻ. ത​നി​ക്കെ​തി​രെ ചി​ല കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ൾ ഗൂ​ഢാ​ലോ​ച​ന ന​ട​ത്തി​യെ​ന്നും വി​ജ​യ​സാ​ധ്യ​ത ന​ഷ്ട​മാ​യെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

എ​തി​രാ​ളി​ക​ൾ മ​ത്സ​രി​ച്ച് പ​ണം ഇ​റ​ക്കി​യ​പ്പോ​ൾ പാ​ർ​ട്ടി നേ​തൃ​ത്വം പി​രി​ച്ചെ​ടു​ത്ത പ​ണം ന​ൽ​കി​യി​ല്ല. ഇ​ക്കാ​ര​ണ​ത്തി​ലാ​ണ് പ്ര​ചാ​ര​ണ​ത്തി​ൽ താ​ൻ പി​ന്നോ​ക്കം പോ​യ​ത്. ത​നി​ക്കെ​തി​രെ ചി​ല കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ൾ ന​ട​ത്തി​യ ഗൂ​ഢാ​ലോ​ച​ന ജ​യ​സാ​ധ്യ​ത​യെ ബാ​ധി​ച്ചു. ഫ​ല​പ്ര​ഖ്യാ​പ​ന​ത്തി​നു​ശേ​ഷം കൂ​ടു​ത​ൽ വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്ത​ലു​ക​ൾ ഉ​ണ്ടാ​കു​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രെ​ല്ലാം പ്ര​ചാ​ര​ണ​രം​ഗ​ത്തു​നി​ന്നു മാ​റി​നി​ൽ​ക്കു​ന്ന​താ​യി ശ്രീ​ക​ണ്ഠ​ൻ കെ​പി​സി​സി​ക്കു പ​രാ​തി ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു. സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ പ്ര​ധാ​ന​നേ​താ​ക്ക​ളാ​രും പ്ര​ചാ​ര​ണ​ത്തി​നെ​ത്തി​യി​ല്ലെ​ന്നും നേ​തൃ​ത്വം ഇ​ക്കാ​ര്യം ഗൗ​ര​വ​ത്തി​ലെ​ടു​ത്തി​ല്ലെ​ന്നും ശ്രീ​ക​ണ്ഠ​ൻ പ​രാ​തി​പ്പെ​ടു​ന്നു.

error: Content is protected !!