വിരലിലെ മഷി മായുന്നു ; തെളിവുമായി കോൺഗ്രസ് നേതാവ്

വോ​ട്ട​ർ​മാ​രു​ടെ വി​ര​ലി​ൽ പു​ര​ട്ടു​ന്ന മ​ഷി മാ​ഞ്ഞു​പോ​കി​ല്ലെ​ന്ന തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ക​മ്മീ​ഷ​ന്‍റെ വാ​ദം തു​റ​ന്നു​കാ​ട്ടി കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് നേ​താ​വ്. വോ​ട്ട് ചെ​യ്ത​പ്പോ​ൾ വി​ര​ലി​ൽ പു​ര​ട്ടി​യ മ​ഷി നെ​യി​ൽ പോ​ളി​ഷ് റി​മൂ​വ​ർ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് മാ​യ്ച്ചാ​ണ് കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് വ​ക്താ​വ് സ​ജ്ഞ​യ് ഝാ ​രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യ​ത്. ഇ​തി​ന്‍റെ ചി​ത്ര​ങ്ങ​ൾ ഝാ ​ട്വി​റ്റ​റി​ൽ പോ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു.

രാ​വി​ലെ 9.52-ന് ​മും​ബൈ​ക്കാ​രോ​ടു വോ​ട്ട് ചെ​യ്യാ​ൻ അ​ഭ്യ​ർ​ഥി​ച്ചു​കൊ​ണ്ട് താ​ൻ വോ​ട്ട് ചെ​യ്ത ചി​ത്രം ട്വീ​റ്റ് ചെ​യ്ത ഝാ, ​അ​ര​മ​ണി​ക്കൂ​റി​നു​ശേ​ഷം മ​ഷി മാ​യ്ച വി​ര​ലി​ന്‍റെ ചി​ത്ര​വും ട്വീ​റ്റ് ചെ​യ്തു. നെ​യി​ൽ പോ​ളി​ഷ് റി​മൂ​വ​ർ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ചാ​ണ് മ​ഷി മാ​യ്ച​തെ​ന്ന് അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

ഇ​ത് ആ​ദ്യ​മാ​യ​ല്ല മ​ഷി മാ​ഞ്ഞു​പോ​കു​ന്നെ​ന്ന ആ​രോ​പ​ണ​ങ്ങ​ൾ ഉ​യ​രു​ന്ന​ത്. തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ആ​രം​ഭി​ച്ച ഏ​പ്രി​ൽ 11-ന് ​ത​ന്നെ മ​ഷി മാ​ഞ്ഞു​പോ​കു​ന്ന​താ​യി ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി മാ​ധ്യ​മ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ര​ട​ക്കം നി​ര​വ​ധി പേ​ർ രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ഇ​ത് സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ക​മ്മീ​ഷ​നു വി​വ​രം ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നെ​ങ്കി​ലും തു​ട​ർ​ന​ട​പ​ടി​ക​ളു​ണ്ടാ​യ​താ​യി റി​പ്പോ​ർ​ട്ടി​ല്ല.

മൈ​സൂ​ർ ആ​സ്ഥാ​ന​മാ​യ ക​ന്പ​നി​യാ​ണ് മ​ഷി നി​ർ​മി​ക്കു​ന്ന​ത്. 26 ല​ക്ഷം മ​ഷി​ക്കു​പ്പി​ക​ളാ​ണ് ലോ​ക്സ​ഭാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​നാ​യി ക​മ്മീ​ഷ​ൻ വാ​ങ്ങി​യ​ത്. ഇ​തി​ന് 33 കോ​ടി രൂ​പ ചെ​ല​വു വ​ന്ന​താ​യാ​ണു ക​ണ​ക്ക്.

error: Content is protected !!