ജേക്കബ് തോമസ് രാജിവെച്ചു ; ഇനി ചാലക്കുടിയിലേക്ക്

ഡി​ജി​പി ജേ​ക്ക​ബ് തോ​മ​സ് ഐ​പി​എ​സ് പ​ദ​വി​യി​ൽ​നി​ന്നും വി​ര​മി​ച്ചു. ചീ​ഫ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി​ക്കും കേ​ന്ദ്ര​സ​ർ​ക്കാ​രി​നും അ​ദ്ദേ​ഹം സ്വ​യം വി​മ​ര​മി​ക്ക​ലി​നു​ള്ള അ​പേ​ക്ഷ ന​ൽ​കി. ലോ​ക്സ​ഭാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ ട്വ​ന്‍റി 20 കൂ​ട്ടാ​യ്മ​യു​ടെ ചാ​ല​ക്കു​ടി​യി​ലെ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​യാ​യി മ​ത്സ​രി​ക്കാ​നാ​ണ് അ​ദ്ദേ​ഹം രാ​ജി​വ​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. രാ​ജി​യു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട ന​ട​പ​ടി​ക്ര​മ​ങ്ങ​ളെ​ല്ലാം പൂ​ര്‍​ത്തീ​ക​രി​ക്കാ​നാ​യാ​ല്‍ ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച ജേ​ക്ക​ബ് തോ​മ​സി​ന്‍റെ പേ​ര് പ്ര​ഖ്യാ​പി​ക്കു​മെ​ന്നാ​ണ് അ​റി​യു​ന്ന​ത്.

2017 ഡി​സം​ബ​ർ 30 മു​ത​ൽ അ​ദ്ദേ​ഹം സ​സ്പെ​ൻ​ഷ​നി​ലാ​ണ്. ജേ​ക്ക​ബ് തോ​മ​സ് ഇ​പ്പോ​ള്‍ വി​ജി​ല​ന്‍​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ​വും നേ​രി​ടു​ന്നു​ണ്ട്. മു​പ്പ​ത്തി​മൂ​ന്നു വ​ർ​ഷ​ത്തെ സ​ർ​വീ​സി​നു ശേ​ഷ​മാ​ണ് അ​ദ്ദേ​ഹം സ​ർ​വീ​സി​ൽ​നി​ന്നും വി​ര​മി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഓ​ഖി ദു​ര​ന്ത​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് സ​ർ​ക്കാ​രി​നെ വി​മ​ർ​ശി​ച്ച​താ​ണ് ജേ​ക്ക​ബ് തോ​മ​സി​നെ സ​സ്പെ​ൻ​ഷ​ൻ ല​ഭി​ക്കാ​ൻ ഇ​ട​യാ​ക്കി​യ​ത്. പി​ന്നീ​ട് സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ അ​നു​മ​തി​യി​ല്ലാ​തെ പു​സ്ക​മെ​ഴു​തി​യ​തി​ന് സ​സ്പെ​ൻ​ഷ​ൻ ദീ​ർ​ഘി​പ്പി​ച്ചു.

അ​രാ​ഷ്ട്രീ​യ കൂ​ട്ടാ​യ്മ​യാ​യ ട്വ​ന്‍റി 20 യു​ടെ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​യാ​യി ചാ​ല​ക്കു​ടി​യി​ൽ ജേ​ക്ക​ബ് തോ​മ​സ് എ​ത്തു​മ്പോ​ൾ ഇ​രു​മു​ന്ന​ണി​ക​ൾ​ക്കും വെ​ല്ലു​വി​ളി​യാ​കു​മെ​ന്നാ​ണ് ക​രു​തു​ന്ന​ത്. വി​ജി​ല​ന്‍​സ് ഡ​യ​റ​ക്ട​റാ​യി​രി​ക്കെ ന​ട​ത്തി​യ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളി​ലൂ​ടെ നേ​ടി​യ അ​ഴി​മ​തി വി​രു​ദ്ധ പ്ര​തി​ച്ഛാ​യ​യാ​ണ് ജേ​ക്ക​ബ് തോ​മ​സി​നെ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ഗോ​ദ​യി​ലെ ശ​ക്ത​നാ​യ പോ​രാ​ളി​യാ​ക്കു​ന്ന​ത്.

error: Content is protected !!