സിപിഎം-ആര്‍.എസ്.എസ് സംഘര്‍ഷം; വൈക്കത്ത് ഹർത്താൽ

ശബരിമലയിലെ യുവതീപ്രവേശത്തിന് അനുകൂലമായി സമൂഹമാധ്യമത്തില്‍ പോസ്റ്റിട്ട വിദ്യാര്‍ഥിനിയെ മര്‍ദിച്ച സംഭവവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് വൈക്കത്ത് സിപിഎം-ആര്‍.എസ്.എസ് സംഘര്‍ഷം. ആ​ർ​എ​സ്എ​സ് കാ​ര്യാ​ല​യ​ത്തി​നു നേ​ർ​ക്ക് ക​ല്ലേ​റു​ണ്ടാ​യി. സംഭവത്തിൽ പ്രതിഷേധിച്ച് ഇന്ന് വൈ​ക്കം താ​ലൂ​ക്കി​ൽ ബി​ജെ​പി ഹ​ർ​ത്താ​ൽ ആചരിക്കുകയാണ്.

സ്ഥ​ല​ത്ത് വ​ൻ​പോ​ലീ​സ് സം​ഘം ക്യാ​മ്പ് ചെ​യ്യു​ക​യാ​ണ്. നാ​ല് ബി​ജെ​പി പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ​ക്കും വ​ഴി​യാ​ത്ര​ക്കാ​ർ​ക്കും പ​രി​ക്കേ​റ്റു. ശ​ബ​രി​മ​ല വി​ഷ​യ​ത്തി​ൽ ഫേ​സ്ബു​ക്ക് പോ​സ്റ്റി​ട്ട യു​വ​തി​യെ മ​ർ​ദി​ച്ച​യാ​ളു​ടെ വീ​ടി​നു​ സ​മീ​പ​മാ​ണ് ഏ​റ്റു​മു​ട്ട​ൽ തു​ട​ങ്ങി​യ​ത്.

വിദ്യാര്‍ഥിനിക്കു മര്‍ദ്ദനമേറ്റതിനു പിന്നാലെ വൈകുന്നേരത്തോടെ വൈക്കത്ത് സി.പി.എം പൊതുസമ്മേളനം നടത്തിയിരുന്നു. സമ്മളനത്തിനു പിന്നാലെ പെണ്‍കുട്ടിയെ മര്‍ദ്ദിച്ച യുവാവിന്റെ വീട്ടിലേക്കു സി.പി.എം പ്രവര്‍ത്തകര്‍ ജാഥ നടത്തി. ഇതുകഴിഞ്ഞു മടങ്ങുന്നതിനിടെയാണ് സി.പി.എം-ആര്‍.എസ്.എസ് പ്രവര്‍ത്തകര്‍ തമ്മില്‍ ഏറ്റുമുട്ടിയത്. പ്രദേശത്ത് ഇപ്പോഴും സംഘര്‍ഷാവസ്ഥ തുടരുകയാണ്.

error: Content is protected !!