കെവിന്‍ വധം : നിയമസഭയില്‍ പ്ര​തി​പ​ക്ഷ ബ​ഹ​ളം,സ​ഭ ഇ​ന്ന​ത്തേ​ക്ക് പി​രി​ഞ്ഞു

കോ​ട്ട​യം സ്വ​ദേ​ശി കെ​വി​ൻ പി. ​ജോ​സ​ഫി​ന്‍റെ കൊ​ല​പാ​ത​ക്കേ​സി​ൽ പ്ര​ക്ഷു​ബ്ധ​മാ​യ നി​യ​മ​സ​ഭ ഇ​ന്ന​ത്തേ​ക്കു പി​രി​ഞ്ഞു. പ്ര​തി​പ​ക്ഷ ബ​ഹ​ള​ത്തെ തു​ട​ർ​ന്നാ​ണ് സ​ഭ പി​രി​ഞ്ഞ​ത്. കെ​വി​ൻ കേ​സി​ൽ സി​ബി​ഐ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടാ​യി​രു​ന്നു പ്ര​തി​പ​ക്ഷ ബ​ഹ​ളം.

കെ​വി​ന്‍ കൊ​ല​ക്കേ​സി​ൽ പ്ര​തി​പ​ക്ഷം അ​ടി​യ​ന്ത​ര​പ്ര​മേ​യ​ത്തി​ന് നോ​ട്ടീ​സ് ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു. മു​ൻ ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര​മ​ന്ത്രി തി​രു​വ​ഞ്ചൂ​ർ രാ​ധാ​കൃ​ഷ്ണ​നാ​ണ് പ്ര​തി​പ​ക്ഷ​ത്തു​നി​ന്ന് നോ​ട്ടീ​സ് ന​ൽ​കി​യ​ത്. കെ​വി​ൻ കേ​സി​ൽ പോ​ലീ​സി​ന്‍റേ​ത് ഗു​രു​ത​ര വീ​ഴ്ച​യെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

പോ​ലീ​സ് നോ​ക്കി​നി​ൽ​ക്കെ പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​യെ മ​ർ​ദ്ദി​ച്ചി​ട്ടും ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ച്ചി​ല്ല. കൊ​ല​യാ​ളി സം​ഘ​ത്തി​ൽ ര​ണ്ട് ഡി​വൈ​എ​ഫ്ഐ​ക്കാ​രു​ണ്ടെ​ന്നും കെ​വി​ന്‍റെ മ​ര​ണം സി​ബി​ഐ അ​ന്വേ​ഷി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും നോ​ട്ടീ​സ് ന​ൽ​കി​ക്കൊ​ണ്ട് തി​രു​വ​ഞ്ചൂ​ർ രാ​ധാ​കൃ​ഷ്ണ​ൻ ആ​രോ​പി​ച്ചു. കെ​വി​ൻ കേ​സ് സി​ബി​ഐ അ​ന്വേ​ഷി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും പ്ര​തി​പ​ക്ഷം ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടിരുന്നു.

ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര വ​കു​പ്പ് ചു​മ​ത​ല​യു​ള്ള മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ്ര​തി​പ​ക്ഷ​ത്തി​ന്‍റെ നോ​ട്ടീ​സി​ന് മ​റു​പ​ടി ന​ൽ​കി. കെ​വി​ന്‍റെ മ​ര​ണ​ത്തി​ൽ കു​റ്റ​ക്കാ​ർ​ക്കെ​തി​രെ ന​ട​പ​ടി എ​ടു​ക്കു​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി സ​ഭ​യി​ൽ ഉ​റ​പ്പ് ന​ൽ​കി. കെ​വി​ന്‍റേ​ത് ദു​ര​ഭി​മാ​ന​ക്കൊ​ല​യാ​ണെ​ന്നും കെ​വി​ൻ കൊ​ല​ക്കേ​സി​ൽ രാ​ഷ്ട്രീ​യം നോ​ക്കേ​ണ്ടെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

കേ​സി​ലെ പ്ര​തി​ക​ളാ​യ ചാ​ക്കോ​യും ഭാ​ര്യ ര​ഹ്ന​യും ഷാ​നു​വും കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രാ​ണ്. അ​തു​കൊ​ണ്ട് കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സാ​ണ് കെ​വി​നെ കൊ​ന്ന​തെ​ന്ന് പ​റ​യു​മോ എ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി സ​ഭ​യി​ൽ ചോ​ദി​ച്ചു. ഇ​തി​ൽ രാ​ഷ്ട്രീ​യം നോ​ക്കേ​ണ്ടെ​ന്നും പോ​ലീ​സി​ന്‍റെ വീ​ഴ്ച​യി​ൽ ന​ട​പ​ടി​യു​ണ്ടാ​കു​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ മ​റു​പ​ടി​ക്കു പി​ന്നാ​ലെ കേ​സി​ൽ സി​ബി​ഐ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് പ്ര​തി​പ​ക്ഷം സ​ഭ​യു​ടെ ന​ടു​ത്ത​ള​ത്തി​ൽ ഇ​റ​ങ്ങി​യി​രു​ന്നു. പ്ര​തി​പ​ക്ഷ ബ​ഹ​ളം ശ​ക്ത​മാ​യ​തോ​ടെ സ​ഭ ഇ​ന്ന​ത്തേ​ക്ക് പി​രി​യു​ന്ന​താ​യി സ്പീ​ക്ക​ർ അ​റി​യി​ച്ചു.

error: Content is protected !!