മോ​ദി​യു​ടെ​യും അ​മി​ത് ഷാ​യു​ടെ​യു​ടെ​യും അ​ശ്വ​മേ​ധ​ത്തെ പി​ടി​ച്ചു​കെ​ട്ടുക​യാ​ണ് തന്‍റെ ലക്ഷ്യം : എ​ച്ച്.​ഡി.​കു​മാ​ര​സ്വാ​മി

ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി​യു​ടെ​യും അ​മി​ത് ഷാ​യു​ടെ​യു​ടെ​യും അ​ശ്വ​മേ​ധ​ത്തെ പി​ടി​ച്ചു​കെ​ട്ടു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു ത​ന്‍റെ ല​ക്ഷ്യ​മെ​ന്ന് ക​ർ​ണാ​ട​ക മു​ഖ്യ​മ​ന്തി എ​ച്ച്.​ഡി.​കു​മാ​ര​സ്വാ​മി. സ​ത്യ​പ്ര​തി​ജ്ഞ​യ്ക്കു​ശേ​ഷം മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളോ​ടു സം​സാ​രി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു അ​ദ്ദേ​ഹം.

12 വ​ർ​ഷ​ങ്ങ​ൾ ബി​ജെ​പി എ​ന്നെ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ചു. ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി​യു​ടെ​യും അ​മി​ത് ഷാ​യു​ടെ​യു​ടെ​യും അ​ശ്വ​മേ​ധ കു​തി​ര​യെ പി​ടി​ച്ചു​കെ​ട്ടു​ക​യാ​ണ് എ​ന്‍റെ ല​ക്ഷ്യ​മെ​ന്ന് ഉ​ത്ത​ർ​പ്ര​ദേ​ശ് തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​നു​ശേ​ഷം ഞാ​ൻ പ​റ​ഞ്ഞു. കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സും ജെ​ഡി​എ​സും ഒ​ത്തു​ചേ​ർ​ന്ന് ബി​ജെ​പി​യു​ടെ അ​ശ്വ​മേ​ധ​ത്തെ പി​ടി​ച്ചു​കെ​ട്ടി. മോ​ദി​ക്ക് ഇ​നി കി​ട്ടു​ന്ന​ത് ഒ​രു ജീ​വ​നി​ല്ലാ​ത്ത കു​തി​ര​യെ ആ​യി​രി​ക്കും- കു​മാ​ര​സ്വ​മി പ​റ​ഞ്ഞു.

രാ​ജ്യ​ത്തെ പ്ര​ധാ​ന പ്ര​തി​പ​ക്ഷ നേ​താ​ക്ക​ൾ ത​ന്‍റെ സ​ത്യ​പ്ര​തി​ജ്ഞാ ച​ട​ങ്ങി​ൽ പ​ങ്കെ​ടു​ത്ത​തി​ൽ കു​മാ​ര​സ്വാ​മി സ​ന്തോ​ഷം പ്ര​ക​ടി​പ്പി​ച്ചു. ത​ന്നെ പി​ന്തു​ണ​യ്ക്കാ​ന​ല്ല നേ​താ​ക്ക​ൾ ക​ർ​ണാ​ട​ക​യി​ലെ​ത്തി​യ​തെ​ന്നും 2019ൽ-​ൽ ഒ​രു വ​ലി​യ മാ​റ്റ​മു​ണ്ടാ​കു​മെ​ന്ന സ​ന്ദേ​ശം ന​ൽ​കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു നേ​താ​ക്ക​ളു​ടെ ല​ക്ഷ്യ​മെ​ന്നും കു​മാ​ര​സ്വാ​മി കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ർ​ത്തു.

കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് അ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ രാ​ഹു​ൽ ഗാ​ന്ധി, സോ​ണി​യ ഗാ​ന്ധി,ബി​എ​സ്പി അ​ധ്യ​ക്ഷ മാ​യാ​വ​തി, എ​സ്പി നേ​താ​വ് അ​ഖി​ലേ​ഷ് യാ​ദ​വ്, സി​പി​എം ജ​ന​റ​ൽ സെ​ക്ര​ട്ട​റി സീ​താ​റാം യെ​ച്ചൂ​രി, സി​പി​ഐ നേ​താ​വ് ഡി.​രാ​ജ, തൃ​ണ​മൂ​ൽ കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് അ​ധ്യ​ക്ഷ​യും പ​ശ്ചി​മ ബം​ഗാ​ൾ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യ മ​മ​താ ബാ​ന​ർ​ജി, ആ​ന്ധ്ര​പ്ര​ദേ​ശ് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ച​ന്ദ്ര​ബാ​ബു നാ​യി​ഡു, ആ​ർ​ജെ​ഡി നേ​താ​വ് തേ​ജ​സ്വി യാ​ദ​വ്, പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ തു​ട​ങ്ങി പ്ര​തി​പ​ക്ഷ നി​ര​യി​ലെ നേ​താ​ക്ക​ളെ​ല്ലാം കു​മാ​ര​സ്വാ​മി​യു​ടെ സ​ത്യ​പ്ര​തി​ജ്ഞാ ച​ട​ങ്ങി​ൽ പ​ങ്കെ​ടു​ത്തി​രു​ന്നു.

error: Content is protected !!