ദ​ളി​ത് വീ​ടു​ക​ളിലെ സന്ദര്‍ശനം:യു​പി വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ മ​ന്ത്രിയുടെ പ്രസ്താവന വിവാ​ദത്തില്‍

കൊ​തു​കു​ക​ടി സ​ഹി​ച്ചാ​ണ് ത​ങ്ങ​ൾ ദ​ളി​ത​രു​ടെ വീ​ടു​ക​ളി​ൽ പോ​കു​ന്ന​തെ​ന്ന യു​പി വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ മ​ന്ത്രി അ​നു​പ​മ ജ​യ്സ്വാ​ളി​ന്‍റെ പ​രാ​മ​ർ​ശം വി​വാ​ദ​ത്തി​ല്‍.പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി​യു​ടെ നി​ർ​ദേ​ശ​പ്ര​കാ​രം ദ​ളി​ത​രു​ടെ വീ​ടു​ക​ളി​ൽ സ​ന്ദ​ർ​ശ​നം ന​ട​ത്തു​ന്ന ബി​ജെ​പി നേ​താ​ക്ക​ളു​ടെ പ്ര​സ്താ​വ​ന നേരെത്തെയും വി​വാ​ദ​ത്തി​ലായിരുന്നു.

എ​ല്ലാ രാ​ത്രി​യി​ലും കൊ​തു​കു​ക​ടി സ​ഹി​ച്ച് മ​ന്ത്രി​മാ​ർ ഇ​വ​രു​ടെ(​ദ​ളി​ത​രു​ടെ) വീ​ടു​ക​ളി​ൽ പോ​കു​ന്ന​തു​കൊ​ണ്ടാ​ണ് അ​വ​ർ​ക്ക് ആ​നു​കൂ​ല്യ​ങ്ങ​ൾ ല​ഭി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഈ ​അ​നു​ഭ​വം അ​വ​ർ​ക്കു ന​ല്ല​താ​യി തോ​ന്നു​ന്നു എ​ന്ന​താ​ണ് പ്ര​ധാ​നം. ആ​രോ​ടെ​ങ്കി​ലും ര​ണ്ടു​സ്ഥ​ല​ത്ത് പോ​ക​ണ​മെ​ന്നു നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചാ​ൽ അ​വ​ർ അ​തി​നു പ​ക​രം നാ​ലു സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ൾ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ടു​ക​യാ​ണ്. പ്ര​വ​ർ​ത്തി​യി​ൽ സം​തൃ​പ്തി​യു​ണ്ടാ​കു​ന്പോ​ൾ അ​ത് ഞ​ങ്ങ​ളെ ശാ​ക്തീ​ക​രി​ക്കു​ന്നു. എ​ന്നോ​ട് നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​തി​ൽ കൂ​ടു​ത​ൽ വീ​ടു​ക​ൾ ഞാ​ൻ സ​ന്ദ​ർ​ശി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്- അ​നു​പ​മ പ​റ​ഞ്ഞു.

നേ​ര​ത്തെ, ര​ണ്ടു മ​ന്ത്രി​മാ​രു​ടെ ദ​ളി​ത് വീ​ടു​ക​ളി​ലെ സ​ന്ദ​ർ​ശ​ന​വും വി​വാ​ദ​മാ​യി​രു​ന്നു. തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച ദ​ളി​ത് ഭ​വ​ന​ത്തി​ൽ സ​ന്ദ​ർ​ശ​നം ന​ട​ത്തി​യ യു​പി മ​ന്ത്രി സു​രേ​ഷ് റാ​ണ പു​റ​ത്ത് പാ​കം ചെ​യ്ത ഭ​ക്ഷ​ണ​വും പാ​ത്ര​ങ്ങ​ളും കൊ​ണ്ടാ​ണ് ദ​ളി​ത​ന്‍റെ വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി​യ​ത്. മി​ന​റ​ൽ വാ​ട്ട​ർ പോ​ലും ഇ​വ​ർ കൈ​യി​ൽ ക​രു​തി. ദ​ളി​ത​ന്‍റെ വീ​ട്ടി​ൽ സ​ന്ദ​ർ​ശ​നം ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്, ശ്രീ​രാ​മ​ൻ ദ​ളി​ത് വീ​ടു​ക​ൾ സ​ന്ദ​ർ​ശി​ച്ചു ശു​ദ്ധീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന​തു​പോ​ലെ​യാ​ണെ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു മ​റ്റൊ​രു മ​ന്ത്രി രാ​ജേ​ന്ദ്ര പ്ര​താ​പ് സിം​ഗി​ന്‍റെ പ​രാ​മ​ർ​ശം.

error: Content is protected !!