ഇന്നും നാളെയും ബേങ്ക് പണിമുടക്ക്

ജീ​​​വ​​​ന​​​ക്കാ​​​ർ സ​​​മ​​​രം പ്ര​​​ഖ്യാ​​​പി​​​ച്ചി​​​ട്ടു​​​ള്ള​​​തി​​​നാ​​​ൽ ഇ​​​ന്നും നാ​​​ളെ​​​യും രാജ്യത്തു ബാ​​​ങ്കു​​​ക​​​ളു​​​ടെ പ്ര​​​വ​​​ർ​​​ത്ത​​​നം നി​​​ശ്ച​​​ല​​​മാ​​​കും. സേ​​​വ​​​ന, വേ​​​ത​​​ന വ്യ​​​വ​​​സ്ഥ​​​ക​​​ൾ പ​​​രി​​​ഷ്ക​​​രി​​​ക്ക​​​ണ​​​മെ​​​ന്നാ​​​വ​​​ശ്യ​​​പ്പെ​​​ട്ടു യു​​​ണൈ​​​റ്റ​​​ഡ് ഫോ​​​റം ഓ​​​ഫ് ബാ​​​ങ്ക് യൂ​​​ണി​​​യ​​​ൻ​​​സി​​​ന്‍റെ ആ​​​ഭി​​​മു​​​ഖ്യ​​​ത്തി​​​ലാ​​​ണു 48 മ​​​ണി​​​ക്കൂ​​​ർ അ​​​ഖി​​​ലേ​​​ന്ത്യാ പ​​​ണി​​​മു​​​ട​​​ക്ക് ന​​​ട​​​ത്തു​​​ന്ന​​​ത്.

സ​​ഹ​​ക​​ര​​ണ​​ബാ​​​ങ്കു​​​ക​​​ൾ ഒ​​​ഴി​​​കെ​​​യു​​​ള്ള എ​​​ല്ലാ ബാ​​​ങ്കു​​​കളിലും പണിമുടക്കും. ബാ​​​ങ്കിം​​​ഗ് മേ​​​ഖ​​​ല​​​യി​​​ലെ ഒ​​​ന്പ​​​തു യൂ​​​ണി​​​യ​​​നു​​​ക​​​ളും പ​​​ണി​​​മു​​​ട​​​ക്ക​​​ിൽ പ​​​ങ്കെ​​​ടു​​​ക്കു​​​ന്നു​​​ണ്ടെ​​​ന്നു എ​​​ഐ​​​ബി​​​ഒ​​​സി വ​​​ക്താ​​​വ് പോ​​​ൾ മു​​​ണ്ടാ​​​ട​​​ൻ അ​​​റി​​​യി​​​ച്ചു

error: Content is protected !!