ഇ​ന്ധ​ന​വി​ല​ക്ക​യ​റ്റ​ത്തെ ന്യാ​യീ​ക​രി​ച്ച് അ​മി​ത് ഷാ

കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ മൂ​ന്നു വ​ർ​ഷ​ങ്ങ​ളി​ൽ ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന വി​ല ത​ന്നെ​യാ​ണ് പെ​ട്രോ​ളി​നും ഡീ​സ​ലി​നും ഇ​പ്പോ​ഴു​ള്ള​തെ​ന്ന് ബി​ജെ​പി അ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ അ​മി​ത് ഷാ. ​അ​തേ വി​ല നി​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് മൂ​ന്നു ദി​വ​സം​കൊ​ണ്ട് മ​ടു​ത്തോ​യെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം ചോ​ദി​ച്ചു. പെ​ട്രോ​ൾ ഡി​സ​ൽ വി​ല വ​ർ​ധ​ന​യ്ക്കെ​തി​രെ ദീ​ർ​ഘ​കാ​ല അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലു​ള്ള പ​രി​ഹാ​ര​ത്തി​നാ​ണ് സ​ർ​ക്കാ​ർ ശ്ര​മി​ക്കു​ന്ന​ത്. സ​ർ​ക്കാ​ർ ഇ​തേ​ക്കു​റി​ച്ച് ചി​ന്തി​ച്ചു​കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

പ്ര​തി​പ​ക്ഷ പാ​ർ​ട്ടി​ക​ൾ ഒ​ന്നി​ക്കു​ന്ന​തി​നെ ഭ​യ​ക്കു​ന്നി​ല്ലെ​ന്നും അ​മി​ത് ഷാ ​പ​റ​ഞ്ഞു. ഈ ​സ​ഖ്യം ഒ​രു വ്യ​ത്യാ​സ​വും ഉ​ണ്ടാ​ക്കി​ല്ല. 2019 ലെ ​തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ ഈ ​പാ​ർ​ട്ടി​ക​ൾ​ക്ക് സ്വാ​ധീ​നം ഉ​ണ്ടാ​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യി​ല്ല. പ്ര​തി​പ​ക്ഷം നു​ണ​യു​ടെ രാ​ഷ്ട്രീ​യ​മാ​ണ് തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ത്തി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. മോ​ദി​യെ പു​റ​ത്താ​ക്കു​ക മാ​ത്ര​മാ​ണ് അ​വ​രു​ടെ ല​ക്ഷ്യം. ബി​ജെ​പി​യു​ടെ ല​ക്ഷ്യം അ​ഴി​മ​തി​യും ദാ​രി​ദ്ര്യ​വും ഇ​ല്ലാ​താ​ക്കു​ക​യെ​ന്ന​തും. അ​ഴി​മ​തി ര​ഹി​ത ഭ​ര​ണ​മാ​ണ് മോ​ദി സ​ർ​ക്കാ​ർ ഉ​റ​പ്പ് വ​രു​ത്തു​ന്ന​ത്. ജ​നാ​ധി​പ​ത്യ​പ​ര​മാ​യാ​ണ് ഇ​ത് പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നും അ​മി​ത് ഷാ ​പ​റ​ഞ്ഞു.

error: Content is protected !!