കേരളത്തിലടക്കം കൊ​ടു​ങ്കാ​റ്റി​നും ക​ന​ത്ത ഇ​ടി​മി​ന്ന​ലി​നും സാ​ധ്യ​ത

കേ​ര​ളം ഉ​ൾ​പ്പ​ടെ പ​ത്തു സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ ശ​നി​യാ​ഴ്ച മു​ത​ൽ മൂ​ന്നു ദി​വ​സ​ത്തേ​ക്ക് കൊ​ടു​ങ്കാ​റ്റി​നും ക​ന​ത്ത ഇ​ടി​മി​ന്ന​ലി​നും സാ​ധ്യ​ത​യു​ണ്ടെ​ന്ന് കേ​ന്ദ്ര കാ​ലാ​വ​സ്ഥ കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ന്‍റെ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ്. ഉ​ത്ത​രേ​ന്ത്യ​യി​ൽ ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ വീ​ശി​യ​ടി​ച്ച കൊ​ടു​ങ്കാ​റ്റി​ലും ശ​ക്ത​മാ​യ മി​ന്ന​ലി​ലും നൂ​റു​ക​ണ​ക്കി​നാ​ളു​ക​ൾ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ടി​രു​ന്നു. കേ​ര​ളം, ക​ർ​ണാ​ട​ക, പ​ശ്ചി​മ ബം​ഗാ​ൾ, ഒ​ഡീ​ഷ, ആ​സാം, മേ​ഘാ​ല​യ, മ​ണി​പ്പൂ​ർ, നാ​ഗാ​ലാ​ൻ​ഡ്, ത്രി​പു​ര സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്കാ​ണ് കേ​ന്ദ്ര കാ​ലാ​വ​സ്ഥ കേ​ന്ദ്രം മു​ന്ന​റി​യി​പ്പു ന​ൽ​കി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. കൊ​ടു​ങ്കാ​റ്റ് സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് കേ​ന്ദ്ര ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര​മ​ന്ത്രാ​ല​യ​വും മു​ന്ന​റി​യി​പ്പു ന​ൽ​കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.

കാ​ലാ​വ​സ്ഥ കേ​ന്ദ്രം ഇ​ന്ന​ലെ പു​റ​ത്തി​റ​ക്കി​യ ഒൗ​ദ്യോ​ഗി​ക മു​ന്ന​റി​യി​പ്പി​ൽ ജ​മ്മു കാ​ഷ്മീ​ർ, ഹി​മാ​ച​ൽ പ്ര​ദേ​ശ്, ഹ​രി​യാ​ന, ച​ണ്ഡീ​ഗ​ഡ്, ഡ​ൽ​ഹി, പ​ഞ്ചാ​ബ്, ഉ​ത്ത​ർ​പ്ര​ദേ​ശ്, ജാ​ർ​ഖ​ണ്ഡ്, രാ​ജ​സ്ഥാ​ൻ, വി​ദ​ർ​ഭ, ച​ത്തീ​സ്ഗ​ഡ്, തെ​ലു​ങ്കാ​ന, ആ​ന്ധ്ര​പ്ര​ദേ​ശ്, തെ​ക്ക​ൻ ക​ർ​ണാ​ട​ക, ത​മി​ഴ്നാ​ട്, കേ​ര​ളം എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ ക​ന​ത്ത കാ​റ്റി​നും ചി​ല​യി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ ശ​ക്ത​മാ​യ പൊ​ടി​ക്കാ​റ്റി​നും സാ​ധ്യ​ത​യു​ണ്ടെ​ന്നാ​ണ് മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ്.

error: Content is protected !!