ദ​​​​​​ളി​​​​​​ത് സം​​​​​​ഘ​​​​​​ട​​​​​​ന​​​​​​ക​​​​​​ളു​​​​​​ടെ ഹർത്താൽ തുടങ്ങി

ദ​​​​​​ളി​​​​​​ത് സം​​​​​​ഘ​​​​​​ട​​​​​​ന​​​​​​ക​​​​​​ളു​​​​​​ടെ സം​​​​​​യു​​​​​​ക്ത സ​​​​​​മി​​​​​​തി ആ​​​​​​ഹ്വാ​​​​​​നം ​​ചെ​​​​​​യ്ത സം​​​​​​സ്ഥാ​​​​​​ന ഹ​​​​​​ർ​​​​​​ത്താ​​ൽ ആരംഭിച്ചു. രാ​​​​​​വി​​​​​​ലെ ആ​​​​​​റു മു​​​​​​ത​​​​​​ൽ വൈ​​​​​​കു​​​​​​ന്നേ​​​​​​രം ആ​​​​​​റു വ​​​​​​രെ​​​​​​യാ​​​​​ണു ഹ​​​​​​ർ​​​​​​ത്താ​​​​​​ൽ. പാ​​​​​​ൽ, പ​​​​​​ത്രം, മെ​​​​​​ഡി​​​​​​ക്ക​​​​​​ൽ ഷോ​​​​​​പ്പ് എ​​​​​​ന്നി​​​​​​വ​​​​​​യെ ഹ​​​​​​ർ​​​​​​ത്താ​​​​​​ലി​​​​​​ൽ​​​​​​നി​​​​​​ന്ന് ഒ​​​​​​ഴി​​​​​​വാ​​​​​​ക്കി​​യി​​ട്ടു​​ണ്ട്​​​. ഉ​​​​​​ത്ത​​​​​​രേ​​​​​​ന്ത്യ​​​​​​യി​​​​​​ലെ ഭാ​​​​​​ര​​​​​​ത് ബ​​​​​​ന്ദി​​​​​​ൽ പ​​​​​​ങ്കെ​​​​​​ടു​​​​​​ത്ത ദ​​​​​​ളി​​​​​​ത​​​​​​രെ വെ​​​​​​ടി​​​​​​വ​​​​​​ച്ചു​​​​​​കൊ​​​​​​ന്ന​​​തിൽ പ്രതിഷേധിച്ചാണു ഹ​​​​​​ർ​​​​​​ത്താ​​​​​​ൽ.

ഹ​​​​ർ​​​​ത്താ​​​​ൽ പ്ര​​​​ഖ്യാ​​​പി​​​​ച്ചി​​​​ട്ടു​​​​ണ്ടെ​​​​ങ്കി​​​​ലും കെ​​​​എ​​​​സ്ആ​​​​ർ​​​​ടി​​​​സി ബ​​​​സു​​​​ക​​​​ൾ സ​​​​ർ​​​​വീ​​​​സ് ന​​​​ട​​​​ത്തുന്നുണ്ട്. സർവീസ് നടത്തണ​​​​മെ​​​​ന്നു കാ​​​​ണി​​​​ച്ച് കെഎസ്ആർടിസി എം​​​​ഡി സ​​​​ർ​​​​ക്കു​​​​ല​​​​ർ ഇ​​​​റ​​​​ക്കിയിരുന്നു. എ​​​​ല്ലാ ജീ​​​​വ​​​​ന​​​​ക്കാ​​​​രും ഇ​​​​ന്നു ജോ​​​​ലി​​​​ക്കു ഹാ​​​​ജ​​​​രാ​​​​ക​​​​ണ​​​​മെ​​​​ന്നും സ​​​​ർ​​​​ക്കു​​​​ല​​​​റി​​​​ൽ നി​​​​ർ​​​​ദേ​​​​ശി​​​​ച്ചിട്ടുണ്ട്.

സ്വകാര്യബസുകൾ സർവീസ് നടത്തുമെന്ന് ബസുടമകളും ഹർത്താലിനെ പിന്തുണയ്ക്കില്ലെന്ന് കേരള ബേക്കേഴ്സ് അസോസിയേഷനും വ്യാപാരി വ്യവസായികളുടെ ഒരു വിഭാഗവും അറിയിച്ചപ്പോൾ തിയറ്ററുകൾ തുറന്ന് പ്രവർത്തിക്കുമെന്ന് തിയറ്റർ ഉടമകളും അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

അതേസമയം, ഹ​​​ർ​​​ത്താ​​​ലി​​​ൽ നി​​​യ​​​മ​​​വാ​​​ഴ്ച​​​യും സ​​​മാ​​​ധാ​​​ന​​​അ​​​ന്ത​​​രീ​​​ക്ഷ​​​വും പാ​​​ലി​​​ക്കു​​​ന്ന​​​തി​​​നും അ​​​തി​​​ക്ര​​​മ​​​വും പൊ​​​തു​​​മു​​​ത​​​ൽ ന​​​ശീ​​​ക​​​ര​​​ണ​​​വും ത​​​ട​​​യു​​​ന്ന​​​തി​​​നും വേണ്ട എല്ലാ മുൻകരുതലുകളും സ്വീകരിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് സം​​​സ്ഥാ​​​ന പോ​​​ലീ​​​സ് മേ​​​ധാ​​​വി ലോ​​​ക്നാ​​​ഥ് ബെ​​​ഹ്​​​റ പറഞ്ഞു. സമാധാന അന്തരീക്ഷം സൃഷ്ടിക്കുന്നതിന് പൊ​​​തു​​​ജ​​​ന​​​ങ്ങ​​​ളും ഹ​​​ർ​​​ത്താ​​​ൽ അ​​​നു​​​കൂ​​​ലി​​​ക​​​ളും സ​​​ഹ​​​ക​​​രി​​​ക്ക​​​ണ​​​മെ​​​ന്നും അദ്ദേഹം അ​​​ഭ്യ​​​ർ​​​ഥി​​​ച്ചിരുന്നു. ഇതിനായുള്ള കർശന നിർദേശവും അദ്ദേഹം നൽകിയിട്ടുണ്ട്.

error: Content is protected !!