പ്രതിമ തകർക്കൽ: കടുത്ത നടപടികളുമായി കേന്ദ്രം

പെ​രി​യാ​ർ പ്ര​തി​മ ത​ക​ർ​ക്ക​ൽ സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ രാ​ജ്യ​വ്യാ​പ​ക​മാ​യി പ്ര​തി​ഷേ​ധ​മു​യ​ർ​ന്ന​തോ​ടെ പ്ര​തി​മ ത​ക​ർ​ക്ക​ൽ സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ ക​ടു​ത്ത ന​ട​പ​ടി​യെ​ടു​ക്ക​ണ​മെ​ന്നു കേ​ന്ദ്ര ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര മ​ന്ത്രാ​ല​യം സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളോ​ടു നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു. സം​ഭ​വ​ങ്ങ​ളി​ൽ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി ക​ടു​ത്ത അ​തൃ​പ്തി അ​റി​യി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ ന്നും ​ക​ർ​ശ​ന ന​ട​പ​ടി​ക്കു നി​ർ​ദേ​ശം ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്ന് അ​റി​യി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും കേ​ന്ദ്ര ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര മ​ന്ത്രി രാ​ജ്നാ​ഥ് സിം​ഗ് വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

പ്ര​തി​മ​ക​ൾ​ക്ക് ആ​വ​ശ്യ​മാ​യ സം​ര​ക്ഷ​ണം ഉ​റ​പ്പാ​ക്കാ​നും കേ​ന്ദ്രം സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളോ​ടു നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. പ്ര​തി​മ ത​ക​ർ​ക്ക​ൽ സം​ഭ​വ​ങ്ങ​ൾ​ക്കു പി​ന്നി​ൽ പാ​ർ​ട്ടി​യി​ലു​ള്ള​വ​രു​ണ്ടെ​ങ്കി​ൽ ന​ട​പ​ടി​യെ​ടു​ക്കു​മെ​ന്നു ബി​ജെ​പി അ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ അ​മി​ത് ഷാ​യും അ​റി​യി​ച്ചു.

ത്രി​പു​ര​യി​ലെ ലെ​നി​ൻ പ്ര​തി​മ​യി​ൽ തു​ട​ങ്ങി​യ ത​ക​ർ​ക്ക​ൽ പ​ര​മ്പ​ര ത​മി​ഴ്നാ​ട്ടി​ലെ പെ​രി​യാ​ർ പ്ര​തി​മ ത​ക​ർ​ക്ക​ലി​ലെ​ത്തി​യ​തോ​ടെ​യാ​ണ് ബി​ജെ​പി- സം​ഘ​പ​രി​വാ​ർ സം​ഘ​ട​ന​ക​ളു​ടെ നീ​ക്കം തി​രി​ഞ്ഞു കൊ​ത്തി​യ​ത്. പെരിയാ​റി​ന്‍റെ പ്ര​തി​മ​ക്കെ​തി​രേ ആ​ക്ര​മ​ണ​മു​ണ്ടായ​തി​നു പി​ന്നാ​ലെ ത​മി​ഴ് സം​ഘ​ട​ന​ക​ളും വി​വി​ധ രാ​ഷ്ട്രീ​യ പാ​ർ​ട്ടി​ക​ളും ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള​വ​ർ ക​ടു​ത്ത പ്ര​തി​ഷേ​ധ​വു​മാ​യി രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി. പാ​ർ​ല​മെ​ന്‍റി​ലു​ണ്ടായ ​പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ത്തി​ൽ ലോ​ക്സ​ഭ​യും രാ​ജ്യ​സ​ഭ​യും സ്തം​ഭി​ച്ചു.

അ​തേ​സ​മ​യം, പെ​രി​യാ​റി​ന്‍റെ പ്ര​തി​മ ത​ക​ർ​ക്കു​മെ​ന്നു ഫേ​സ്ബു​ക്കി​ൽ പോ​സ്റ്റി​ട്ട​തി​നു ബി​ജെ​പി ദേ​ശീ​യ സെ​ക്ര​ട്ട​റി എ​ച്ച്. രാ​ജ മാ​പ്പ​പേ​ക്ഷ ന​ട​ത്തി. ത​ന്‍റെ അ​നു​മ​തി​യി​ല്ലാ​തെ​യാ​ണ് ഫേ​സ്ബു​ക്കി​ലെ ത​ന്‍റെ പേ​ജി​ൽ അ​ഡ്മി​നാ​യ ആ​ൾ വി​വാ​ദ പ​രാ​മ​ർ​ശം പോ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​തെ​ന്നും സം​ഭ​വം അ​റി​ഞ്ഞ​പ്പോ​ൾ ത​ന്നെ അ​ത് പി​ൻ​വ​ലി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നെ​ന്നും രാ​ജ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

error: Content is protected !!