നെ​ഹ്റു കോ​ള​ജി​നു സ​മീ​പ​ത്തെ ജി​ഷ്ണു പ്ര​ണോ​യ് സ്മാ​ര​കം പൊ​ളി​ച്ചു​നീ​ക്കാ​ൻ ഹൈ​ക്കോ​ട​തി ഉത്തരവ്

പാ​ന്പാ​ടി നെ​ഹ്റു കോ​ള​ജി​നു സ​മീ​പ​ത്തെ ജി​ഷ്ണു പ്ര​ണോ​യ് സ്മാ​ര​കം മൂ​ന്നാ​ഴ്ച​യ്ക്കു​ള്ളി​ൽ പൊ​ളി​ച്ചു​നീ​ക്കാ​ൻ ഹൈ​ക്കോ​ട​തി ഉ​ത്ത​ര​വി​ട്ടു. സ്മാ​ര​കം പൊ​ളി​ച്ചു​നീ​ക്കാ​നു​ള്ള തൃ​ശൂ​ർ ആ​ർ​ഡി​ഒ​യു​ടെ ഉ​ത്ത​ര​വ് പോ​ലീ​സ് പാ​ലി​ക്കു​ന്നി​ല്ലെ​ന്നാ​രോ​പി​ച്ചു പാ​ന്പാ​ടി തി​രു​വി​ല്വാ​മ​ല സ്വ​ദേ​ശി കൃ​ഷ്ണ​ൻ​കു​ട്ടി ന​ൽ​കി​യ ഹ​ർ​ജി​യി​ലാ​ണ് ഉ​ത്ത​ര​വ്.

നെ​ഹ്റു കോ​ള​ജ് വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​യാ​യി​രു​ന്ന ജി​ഷ്ണു​വി​ന്‍റെ മ​ര​ണം കൊ​ല​പാ​ത​ക​മാ​ണെ​ന്നാ​രോ​പി​ച്ച് ഏ​റെ സ​മ​ര​ങ്ങ​ളും ക്ര​മ​സ​മാ​ധാ​ന​പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ളും ഈ ​മേ​ഖ​ല​യി​ലു​ണ്ടാ​യി. ഇ​തി​ന്‍റെ തു​ട​ർ​ച്ച​യാ​യാ​ണു പാ​ന്പാ​ടി നെ​ഹ്റു കോ​ള​ജി​ന്‍റെ പി​ന്നി​ലെ ക​വാ​ട​ത്തി​ന​ടു​ത്ത് എ​ഐ​ടി​യു​സി ഓ​ഫീ​സി​നോ​ടു ചേ​ർ​ന്നു ജി​ഷ്ണു​വി​നു സ്മാ​ര​ക​മൊ​രു​ക്കി​യ​ത്. വി​ദ്യാ​ർ​ഥി-​യു​വ​ജ​ന പ്ര​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു സ്മാ​ര​ക​നി​ർ​മാ​ണം.

പാ​ന്പാ​ടി-​പെ​രി​ങ്ങോ​ട്ടു​കു​റി​ശി റോ​ഡി​നോ​ടു തൊ​ട്ടു​ചേ​ർ​ന്നു നി​ർ​മി​ച്ച സ്മാ​ര​കം അ​പ​ക​ട​മു​ണ്ടാ​ക്കു​മെ​ന്നാ​രോ​പി​ച്ചു ഹ​ർ​ജി​ക്കാ​ര​ൻ ആ​ർ​ഡി​ഒ​യ്ക്കു പ​രാ​തി ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു. തു​ട​ർ​ന്നു തൃ​ശൂ​ർ ആ​ർ​ഡി​ഒ സ്മാ​ര​കം നീ​ക്കാ​ൻ പ​ഴ​യ​ന്നൂ​ർ പോ​ലീ​സ് സ​ബ് ഇ​ൻ​സ്പെ​ക്ട​ർ​ക്ക് നി​ർ​ദേ​ശം ന​ൽ​കി. ഇ​തു പാ​ലി​ച്ചി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് ആ​രോ​പ​ണം.

error: Content is protected !!