കീ​ഴാ​റ്റൂ​ർ വ​യ​ൽ​ക്കി​ളി സ​മ​ര​ക്കാ​രെ വീ​ണ്ടും ത​ള്ളി​പ്പ​റ​ഞ്ഞ് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി

കീ​ഴാ​റ്റൂ​ർ വ​യ​ൽ​ക്കി​ളി സ​മ​ര​ക്കാ​രെ വീ​ണ്ടും ത​ള്ളി​പ്പ​റ​ഞ്ഞ് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. നാ​ലു കു​ടും​ബ​ങ്ങ​ൾ മാ​ത്ര​മാ​ണ് ഭൂ​മി ഏ​റ്റെ​ടു​ക്കു​ന്ന​തി​ൽ എ​തി​ർ​പ്പ് പ്ര​ക​ടി​പ്പി​ച്ച​തെ​ന്നും ഇ​തി​ൽ​ത​ന്നെ മൂ​ന്നു കു​ടും​ബ​ങ്ങ​ൾ മാ​ത്ര​മാ​ണ് സ​മ​രം ചെ​യ്യു​ന്ന​തെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ആ​രോ​പി​ച്ചു. സ​മ​രം ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​നാ​യി പു​റ​ത്തു​നി​ന്നു പ​ല​രും എ​ത്തി​ച്ചേ​ർ​ന്ന​താ​യും പി​ണ​റാ​യി കു​റ്റ​പ്പെ​ടു​ത്തി.

കീ​ഴാ​റ്റൂ​രി​ൽ ദേ​ശീ​യ​പാ​താ ബൈ​പ്പാ​സി​നാ​യി ഭൂ​മി ഏ​റ്റെ​ടു​ക്കു​ന്ന​തി​ൽ നാ​ലു കു​ടും​ബ​ങ്ങ​ൾ​ക്കു മാ​ത്ര​മാ​ണ് എ​തി​ർ​പ്പു​ള്ള​ത്. അ​റു​പ​തി​ൽ 56 കു​ടും​ബ​ങ്ങ​ൾ ബൈ​പ്പാ​സി​നാ​യി ഭൂ​മി വി​ട്ടു​ന​ൽ​കാ​ൻ സ​മ്മ​തം ന​ൽ​കി. എ​തി​ർ​പ്പു​ള്ള നാ​ലു കു​ടും​ബ​ങ്ങ​ളി​ൽ മൂ​ന്നു പേ​ർ മാ​ത്ര​മാ​ണ് പ്ര​ക്ഷോ​ഭ​രം​ഗ​ത്തു​ള്ള​ത്. പ​ക്ഷേ സ​മ​രം ന​യി​ക്കാ​ൻ പു​റ​ത്തു​നി​ന്നു പ​ല​രും എ​ത്തി​ച്ചേ​ർ​ന്നു. സി​പി​എ​മ്മോ ഒ​പ്പം നി​ൽ​ക്കു​ന്ന​വ​രോ പ​ദ്ധ​തി​ക്ക് എ​തി​ര​ല്ല. സി​പി​എ​മ്മി​ന് ഒ​രു നീ​തി, മ​റ്റു​ള്ള​വ​ർ​ക്ക് മ​റ്റൊ​രു നീ​തി എ​ന്നൊ​ന്നു​മി​ല്ല- പി​ണ​റാ​യി പ​റ​ഞ്ഞു. വി​ഷ​യ​ത്തി​ൽ ഭ​ര​ണ​പ്ര​തി​പ​ക്ഷ പാ​ർ​ട്ടി​ക​ൾ ഒ​ന്നി​ച്ചു​നി​ൽ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും എ​തി​ർ​ക്കു​ന്ന​വ​ർ പ​ദ്ധ​തി മ​ന​സി​ലാ​ക്കു​ക​യ​ല്ലാ​തെ മ​റ്റു വ​ഴി​യി​ല്ലെ​ന്നും പി​ണ​റാ​യി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

വ​യ​ൽ നി​ക​ത്തി ദേ​ശീ​യ​പാ​ത ബൈ​പ്പാ​സ് നി​ർ​മി​ക്കു​ന്ന​തി​നെ​തി​രേ​യാ​ണ് ക​ണ്ണൂ​ർ കീ​ഴാ​റ്റൂ​രി​ലെ വ​യ​ൽ​ക്കി​ളി പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ സ​മ​രം ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്. വ​യ​ൽ​ക്കി​ളി പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ വ​യ​ലി​നു ന​ടു​വി​ൽ കൂ​ടാ​രം നി​ർ​മി​ച്ചു രാ​പ്പ​ക​ൽ കാ​വ​ൽ കി​ട​ക്കു​ന്ന​താ​യി​രു​ന്നു സ​മ​ര​രീ​തി. ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം സ​മ​ര​ക്കാ​രെ പോ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റു​ചെ​യ്തു നീ​ക്കി​യ​തി​ന് പി​ന്നാ​ലെ സി​പി​എം പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ സ​മ​ര​പ​ന്ത​ൽ തീ​യീ​ട്ടു ന​ശി​പ്പി​ച്ചി​രു​ന്നു.

ഹൈ​വേ ഒ​ഴി​വാ​ക്കി വ​യ​ലി​ലൂ​ടെ റോ​ഡ് നി​ർ​മി​ക്കു​ന്ന​തി​നു പി​ന്നി​ൽ ത​ളി​പ്പ​റ​ന്പി​ലെ സി​പി​എം-​കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്-​മു​സ്ലിം ലീ​ഗ് കൂ​ട്ടാ​യ്മ​യു​ടെ റി​യ​ൽ എ​സ്റ്റേ​റ്റ് താ​ൽ​പ​ര്യ​ങ്ങ​ളാ​ണെ​ന്നാ​ണ് വ​യ​ൽ​ക്കി​ളി​ക​ളു​ടെ ആ​രോ​പ​ണം. ത​ളി​പ്പ​റ​ന്പ് ടൗ​ണി​ൽ ദേ​ശീ​യ​പാ​ത വീ​തി​കൂ​ട്ടാ​ൻ സ്ഥ​ല​മി​ല്ലെ​ന്നു ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി​യാ​ണു കീ​ഴാ​റ്റൂ​രി​ലൂ​ടെ ബൈ​പ്പാ​സ് പ​ണി​യാ​ൻ തീ​രു​മാ​നി​ച്ച​ത്.

error: Content is protected !!