ക​റു​ത്ത സ്റ്റി​ക്ക​ർ കെ​ട്ടു​ക​ഥ​യല്ല ,അ​ന്വേ​ഷിക്കണമെന്ന് മ​നു​ഷ്യാ​വ​കാ​ശ ക​മ്മീ​ഷ​ൻ

ക​റു​ത്ത സ്റ്റി​ക്ക​ർ പ​തി​ക്കു​ന്ന വീ​ടു​ക​ളി​ൽ​നി​ന്നു കു​ട്ടി​ക​ളെ ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു പോ​കു​ന്നു എ​ന്ന പ്ര​ചാ​ര​ണം കെ​ട്ടു​ക​ഥ​യാ​ണെ​ന്ന് പ​റ​ഞ്ഞ് ത​ള്ളി​ക്ക​ള​യാ​നാ​കി​ല്ലെ​ന്ന് സം​സ്ഥാ​ന മ​നു​ഷ്യാ​വ​കാ​ശ ക​മ്മീ​ഷ​ൻ. ചീ​ഫ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യും സം​സ്ഥാ​ന പോ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി​യും സം​ഭ​വ​ത്തെ കു​റി​ച്ച് വി​ശ​ദ​മാ​യി അ​ന്വേ​ഷി​ച്ച് ര​ണ്ടു മാ​സ​ത്തി​ന​കം റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്ന് ക​മ്മീ​ഷ​ൻ ആ​ക്ടിം​ഗ് അ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ പി. ​മോ​ഹ​ന​ദാ​സ് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

ഒ​രു മാ​സ​മാ​യി കൊ​ച്ചു കു​ട്ടി​ക​ളു​ള്ള വീ​ടു​ക​ളി​ൽ സ്റ്റി​ക്ക​ർ പ​തി​ച്ച് കു​ട്ടി​ക​ളെ ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു പോ​കാ​ൻ ശ്ര​മി​ക്കു​ന്ന​താ​യി മ​നു​ഷ്യാ​വ​കാ​ശ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​നാ​യ പി.​കെ. രാ​ജു ന​ൽ​കി​യ പ​രാ​തി​യി​ൽ പ​റ​യു​ന്നു.

സം​ഭ​വ​ത്തെ പോ​ലീ​സ് ഒ​രു കെ​ട്ടു​ക​ഥ​യാ​യി ചി​ത്രീ​ക​രി​ക്കു​ന്നു​ണ്ടെ​ങ്കി​ലും അ​തു ശ​രി​യ​ല്ലെ​ന്ന് പ​രാ​തി​യി​ൽ പ​റ​യു​ന്നു. ഇ​തി​നു പി​ന്നി​ലു​ള്ള​വ​രു​ടെ ഗൂ​ഢ​ല​ക്ഷ്യം മ​ന​സി​ലാ​ക്കി ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ സ്വീ​ക​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും ക​മ്മീ​ഷ​ൻ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

error: Content is protected !!