പോപ്പുലർ ഫ്രണ്ടിനെ നിരോധിക്കാനൊരുങ്ങി സർക്കാർ

മ​ത​സം​ഘ​ട​ന​യാ​യ പോ​പ്പു​ല​ർ ഫ്ര​ണ്ടി​നെ നി​രോ​ധി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് കേ​ര​ളം കേ​ന്ദ്ര​സ​ർ​ക്കാ​രി​നോ​ട് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു. ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര സ​ഹ​മ​ന്ത്രി കി​ര​ണ്‍ റി​ജി​ജു​വി​നെ ഉ​ദ്ധ​രി​ച്ച് ദി ​ഹി​ന്ദു​വാ​ണ് വാ​ർ​ത്ത റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്.

ജ​നു​വ​രി​യി​ൽ മ​ധ്യ​പ്ര​ദേ​ശി​ൽ ന​ട​ന്ന ഡി​ജി​പി​മാ​രു​ടെ യോ​ഗ​ത്തി​ൽ ഈ ​വി​ഷ​യം ച​ർ​ച്ച​യാ​യി​രു​ന്നു. കേ​ര​ള​ത്തി​ൽ പോ​പ്പു​ല​ർ​ഫ്ര​ണ്ടി​ന്‍റെ വ​ള​ർ​ച്ച​യും പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളും സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് ഡി​ജി​പി ലോ​ക്നാ​ഥ് ബെ​ഹ്റ വി​ശ​ദ​മാ​യ പ്ര​സ​ന്േ‍​റ​ഷ​ൻ അ​വ​ത​രി​പ്പി​ച്ചു. പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി, ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര​മ​ന്ത്രി രാ​ജ്നാ​ഥ് സിം​ഗ്, മു​തി​ർ​ന്ന സു​ര​ക്ഷാ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​രു​ടെ സാ​ന്നി​ധ്യ​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു ബെ​ഹ്റ​യു​ടെ അ​വ​ത​ര​ണം. യോ​ഗ​ത്തി​ൽ പോ​പ്പു​ല​ർ ഫ്ര​ണ്ടി​നെ നി​രോ​ധി​ക്കാ​ൻ കേ​ര​ളം സ​മ്മ​ർ​ദ്ദം ചെ​ലു​ത്തി​യെ​ന്നും ഇ​ത് കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ന്‍റെ പ​രി​ഗ​ണ​ന​യി​ലാ​ണെ​ന്നും റി​ജി​ജു അ​റി​യി​ച്ചു.

പോ​പ്പു​ല​ർ​ഫ്ര​ണ്ട് പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ ഉ​ൾ​പ്പെ​ട്ട കേ​സു​ക​ളും ക്രി​മി​ന​ൽ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളും ബെ​ഹ്റ യോ​ഗ​ത്തി​ൽ വി​ശ​ദീ​ക​രി​ച്ചു. സം​ഘ​ട​യു​ടെ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ൾ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് കേ​ന്ദ്ര ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര​മ​ന്ത്രാ​ല​യം കൂ​ടു​ത​ൽ വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ ശേ​ഖ​രി​ച്ചു​വ​രി​യാ​ണെ​ന്ന് ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര മ​ന്ത്രാ​ല​യ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ൻ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. വി​ഷ​യ​ത്തി​ൽ ലോ​ക്നാ​ഥ് ബ​ഹ്റ​യു​ടെ ഒൗ​ദ്യോ​ഗി​ക വി​ശ​ദീ​ക​ര​ണം ല​ഭി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ല.

പോ​പ്പു​ല​ർ​ഫ്ര​ണ്ടി​നെ​തി​രേ ക​ള്ള​പ്പ​ണം വെ​ളു​പ്പി​ക്ക​ലി​ൽ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്താ​ൻ എ​ൻ​ഫോ​ഴ്സ്മെ​ന്‍റ് ഡ​യ​റ​ക്ട​റേ​റ്റ് തീ​രു​മാ​നി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

error: Content is protected !!