പുതുപ്പള്ളിയിൽ ലിജിൻ ലാൽ എ​ന്‍​ഡി​എ സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി

പു​തു​പ്പ​ള്ളി ഉ​പതെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ല്‍ ബി​ജെ​പി​ക്കാ​യി ജി.ലി​ജി​ന്‍​ലാ​ല്‍.ദേശീയ നേതൃത്വമാണ് സ്ഥാനാര്‍ഥിയെ ഔദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിച്ചത്. യു​വ​മോ​ര്‍​ച്ച ജി​ല്ലാ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ്, സം​സ്ഥാ​ന സെ​ക്ര​ട്ട​റി എ​ന്നീ നി​ല​ക​ളി​ല്‍ പ്ര​വ​ര്‍​ത്തി​ച്ചി​ട്ടു​ള​ള വ്യ​ക്തി​യാ​ണ് ലി​ജി​ന്‍. മ​ര​ങ്ങാ​ട്ടു​പിള​ളി സ്വ​ദേ​ശി​യാ​ണ്. നി​ല​വി​ല്‍ കോ​ട്ട​യം ജി​ല്ലാ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റാണ് ലി​ജി​ന്‍ ലാ​ല്‍. 2021ല്‍ ​നി​യ​മ​സ​ഭാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ല്‍ ക​ടു​ത്തു​രു​ത്തി മ​ണ്ഡ​ല​ത്തി​ല്‍ നി​ന്നും മ​ത്‌​സ​രി​ച്ചി​രു​ന്നു. 2019ല്‍ ​എ​ന്‍.​ഹ​രി ആ​യി​രു​ന്നു പു​തു​പ്പ​ള്ളി സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി. അ​ന്ന് 11,694 വോ​ട്ടു​ക​ളാ​ണ് ഹ​രി നേ​ടി​യ​ത്. ഇ​ത്ത​വ​ണ​യും ഹ​രി എ​ന്‍​ഡി​എ സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി ആ​കു​മെ​ന്ന് ക​രു​തി​യെ​ങ്കി​ലും അ​ദ്ദേ​ഹം മ​ത്‌​സ​രി​ക്കാ​ന്‍ താ​ത്പ​ര്യം പ്ര​ക​ടി​പ്പി​ച്ചി​ല്ലെന്നാണ് വിവരം.

പു​തു​പ്പ​ള്ളിയിൽ യു​ഡി​എ​ഫും എ​ല്‍​ഡി​എ​ഫും നേ​ര​ത്തെത​ന്നെ ത​ങ്ങ​ളു​ടെ സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​ക​ളെ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച് പ്ര​ചാ​ര​ണം ആ​രം​ഭി​ച്ചി​രു​ന്നു. യു​ഡി​എ​ഫി​നാ​യി കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സി​ന്‍റെ ചാ​ണ്ടി ഉ​മ്മ​നും എ​ല്‍​ഡി​എ​ഫി​നാ​യി സി​പി​എ​മ്മി​ന്‍റെ ജെ​യ്ക്. സി. ​തോ​മ​സു​മാ​ണ് മ​ത്‌​സ​രരം​ഗ​ത്തു​ള്ള​ത്. മു​ന്‍ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ഉ​മ്മ​ന്‍ ചാ​ണ്ടി​യു​ടെ നി​ര്യാ​ണ​ത്തെ തു​ട​ര്‍​ന്നാ​ണ് പു​തു​പ്പ​ള്ളി​യി​ല്‍ ഉ​പതെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ന് ക​ള​മൊ​രു​ങ്ങി​യ​ത്.

error: Content is protected !!