ത​ട്ടു​ക​ട​ക​ളി​ൽ ആ​ളു​ക​ളെ ഇ​രു​ത്തി ഭ​ക്ഷ​ണം കൊ​ടു​ക്കാൻ അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ലെ​ന്നു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ത​ട്ടു​ക​ട​ക​ളി​ൽ റെ​സ്റ്റോ​റ​ന്‍റ് മാ​തൃ​ക​യി​ൽ ആ​ളു​ക​ളെ ഇ​രു​ത്തി ഭ​ക്ഷ​ണം കൊ​ടു​ക്കു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്നും ഇ​ത് അ​നു​വ​ദി​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യു​ന്ന പ്ര​വ​ണ​ത​യ​ല്ലെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. ഭ​ക്ഷ​ണ​ശാ​ല​ക​ളി​ൽ പാ​ഴ്സ​ൽ ഭ​ക്ഷ​ണം മാ​ത്ര​മാ​ണ് അ​നു​വ​ദി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ൽ തി​ര​ക്ക് വ​ർ​ധി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. അ​ത് നി​യ​ന്ത്രി​ക്കും. തി​ക്കി​ത്തി​ര​ക്കി രോ​ഗി​ക​ളും ആ​ളു​ക​ളും എ​ത്തു​ന്ന​ത് വ​ലി​യ പ്ര​തി​സ​ന്ധി​ക്ക് ഇ​ട​യാ​ക്കും. ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ അ​ടി​യ​ന്ത​ര ഇ​ട​പെ​ട​ൽ ആ​രോ​ഗ്യ​വ​കു​പ്പി​ൽ​നി​ന്നു​ണ്ടാ​കു​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​റി​യി​ച്ചു.

ഫോ​ട്ടോ സ്റ്റു​ഡി​യോ​ക​ളു​ടെ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​നം നി​ല​ച്ചി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്. എ​ന്നാ​ൽ, അ​പേ​ക്ഷ ന​ൽ​കാ​ൻ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ ആ​ളു​ക​ൾ​ക്ക് ഫോ​ട്ടോ ആ​വ​ശ്യ​മു​ണ്ട്. ഇ​തി​നാ​ൽ സ്റ്റു​ഡി​യോ​ക​ൾ​ക്ക് പ്ര​വ​ർ​ത്ത​നാ​നു​മ​തി ന​ൽ​കു​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​റി​യി​ച്ചു.

ചെ​ക്ക്പോ​സ്റ്റു​ക​ളി​ലും ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ലും പി​പി​ഇ കി​റ്റു​ക​ളും മ​റ്റ് പ്ര​തി​രോ​ധ ഉ​പ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ളും ആ​വ​ശ്യാ​നു​സ​ര​ണം ല​ഭി​ക്കാ​നു​ള്ള ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ സ്വീ​ക​രി​ക്കും. മ​രു​ന്നു​ക്ഷാ​മം ശ്ര​ദ്ധ​യി​ൽ​പ്പെ​ട്ടി​ട​ത്ത് പ​രി​ഹ​രി​ക്കാ​ൻ ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ സ്വീ​ക​രി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

error: Content is protected !!