വി​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്നും കേ​ര​ള​ത്തി​ലേ​ക്ക് മ​ട​ങ്ങി​യെ​ത്തു​ന്ന​വ​ർ ഇ​നി മുതൽ ക്വാ​റ​ന്‍റൈ​നു പ​ണം ന​ൽ​ക​ണം

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: വി​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്നും കേ​ര​ള​ത്തി​ലേ​ക്ക് മ​ട​ങ്ങി​യെ​ത്തു​ന്ന​വ​ർ ഇ​നി മുതൽ ക്വാ​റ​ന്‍റൈ​നു പ​ണം ന​ൽ​ക​ണം. വി​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്നും നി​ര​വ​ധി​പ്പേ​ർ മ​ട​ങ്ങി​യെ​ത്തു​ന്ന സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ലാ​ണ് പു​തി​യ തീ​രു​മാ​നം. മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​നാ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യം അ​റി​യി​ച്ച​ത്.

അ​തേ​സ​മ​യം വി​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്നെ​ത്തി ഇ​പ്പോ​ള്‍ ക്വാ​റ​ന്‍റൈ​നി​ൽ ക​ഴി​യു​ന്ന​വ​ര്‍​ക്ക് ഇ​ത് ബാ​ധ​ക​മ​ല്ല. ഇ​നി മു​ത​ൽ വി​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്നും എ​ത്തു​ന്ന ആ​ർ​ക്കും ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ ഇ​ള​വി​ല്ലെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞി​രു​ന്നു.

വി​ദേ​ശ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ നി​ന്നെ​ത്തു​ന്ന​വ​രെ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ങ്ങ​ളി​ല്‍ നി​ന്ന് നേ​രെ ക്വാ​റ​ന്‍റൈ​ന്‍ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്കാ​ണ് മാ​റ്റു​ന്ന​ത്. ഗ​ര്‍​ഭി​ണി​ക​ള​ട​ക്കം പ്ര​ത്യേ​ക സാ​ഹ​ച​ര്യ​മു​ള്ള​വ​രെ മാ​ത്ര​മാ​ണ് വീ​ടു​ക​ളി​ലേ​ക്കോ ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ലേ​ക്കോ മാ​റ്റു​ന്ന​ത്.

error: Content is protected !!