കെ​എ​സ്ആ​ർ​ടി​സി​യി​ൽ ഇ​നി കാ​ഷ്‌​ലെ​സ് യാ​ത്ര; ട്ര​യ​ൽ റ​ണ്‍ ത​ല​സ്ഥാ​ന ബ​സു​ക​ളി​ൽ

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: കെ​എ​സ്ആ​ർ​ടി​സി ബ​സു​ക​ളി​ൽ ഇ​നി കാ​ഷ്‌​ലെ​സ് യാ​ത്ര. കെ​എ​സ്ആ​ർ​ടി​സി ബ​സു​ക​ളി​ൽ റീ​ചാ​ർ​ജ് ചെ​യ്ത് ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യു​ന്ന യാ​ത്രാ കാ​ർ​ഡു​ക​ൾ ന​ട​പ്പി​ലാ​ക്കു​ന്ന​തി​ന്‍റെ ട്ര​യ​ൽ റ​ണ്‍ ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യേ​റ്റി​ൽ ഗ​താ​ഗ​ത വ​കു​പ്പ് മ​ന്ത്രി എ.​കെ. ശ​ശീ​ന്ദ്ര​ൻ നി​ർ​വ​ഹി​ച്ചു.

കോ​വി​ഡ്-19 പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ൽ ക​റ​ൻ​സി ഉ​പ​യോ​ഗം പ​ര​മാ​വ​ധി കു​റ​ച്ച് കോ​ണ്ടാ​ക്ട്ലെ​സ് ഡി​ജി​റ്റ​ൽ പേ​യ്മെ​ന്‍റ് സി​സ്റ്റ​ത്തി​ലേ​ക്ക് മാ​റു​ന്ന​തി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​യാ​ണ് പ​ദ്ധ​തി ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ന്ന​ത്. ആ​റ്റി​ങ്ങ​ൽ, നെ​യ്യാ​റ്റി​ൻ​ക​ര എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ നി​ന്നു​മു​ള്ള സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യേ​റ്റ് സ​ർ​വീ​സ് ബ​സു​ക​ളി​ലാ​ണ് പ​രീ​ക്ഷ​ണാ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൽ ആ​ദ്യം ന​ട​പ്പി​ലാ​ക്കു​ന്ന​ത്. പ​രീ​ക്ഷ​ണം വി​ജ​യ​മാ​യാ​ൽ എ​ല്ലാ കെ​എ​സ്ആ​ർ​ടി​സി ബ​സു​ക​ളി​ലും ഈ ​സം​വി​ധാ​നം ന​ട​പ്പി​ൽ വ​രു​ത്തും.

കാ​ർ​ഡ് ബ​സ് ക​ണ്ട​ക്ട​റു​ടെ പ​ക്ക​ൽ​നി​ന്നു വാ​ങ്ങാം. നൂ​റ് രൂ​പ മു​ത​ൽ തു​ക ന​ൽ​കി റീ​ചാ​ർ​ജ് ചെ​യ്യാം. ബ​സ് ഡി​പ്പോ​യി​ൽ​നി​ന്നും ചാ​ർ​ജ് ചെ​യ്യാ​വു​ന്ന​താ​ണ്. റീ​ചാ​ർ​ജ് ചെ​യ്ത തു​ക തീ​രും വ​രെ കാ​ല​പ​രി​മി​ത​യി​ല്ലാ​തെ ഇ​ത് ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കാ​നാ​കും.

യാ​ത്ര​ക്കാ​ർ​ക്കും ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ​ക്കും ക​റ​ൻ​സി ഉ​പ​യോ​ഗം പ​ര​മാ​വ​ധി കു​റ​യ്ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യു​ന്ന, കോ​വി​ഡ് രോ​ഗ​വ്യാ​പ​ന സാ​ധ്യ​ത ഇ​ല്ലാ​ത്ത അ​പ​ക​ട​ര​ഹി​ത​മാ​യ ആ​ധു​നി​ക കാ​ർ​ഡു​ക​ളാ​ണ് ന​ട​പ്പി​ലാ​ക്കു​ന്ന​ത്. ച​ലോ എ​ന്ന ക​ന്പ​നി​യാ​ണ് കെ​എ​സ്ആ​ർ​ടി​സി​ക്ക് വേ​ണ്ടി ഈ ​പ്രോ​ജ​ക്ട് ന​ട​പ്പി​ലാ​ക്കു​ന്ന​ത്.

error: Content is protected !!