വ്യാ​ജ പ്ര​ചാ​ര​ണ​ങ്ങ​ൾ​ക്കെ​തി​രാ​യ ഇ​ട​പെ​ട​ൽ ശ​ക്തി​പ്പെ​ടു​ത്തു​മെന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: വ്യാ​ജ പ്ര​ചാ​ര​ണ​ങ്ങ​ൾ​ക്കെ​തി​രാ​യ ഇ​ട​പെ​ട​ൽ ശ​ക്തി​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യാ​ണെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. ഓ​രോ വാ​ർ​ത്ത​യു​ടേ​യും യ​ഥാ​ർ​ഥ്യം പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച് ജ​ന​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്കെ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​തി​നു​ള്ള സം​വി​ധാ​നം ഒ​രു​ക്കു​മെ​ന്നു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ പ​റ​ഞ്ഞു.

തെ​റ്റാ​യ പ്ര​ചാ​ര​ണ​ങ്ങ​ൾ ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​ന് അ​റു​തി​യി​ല്ലാ​ത്ത സ്ഥി​തി​യാ​ണു​ള്ള​ത്. കേ​ര​ള​ത്തി​ൽ കോ​വി​ഡ് സ​മൂ​ഹ വ്യാ​പ​ന​ത്തി​ൽ എ​ത്തി​യെ​ന്ന​ത് വ്യാ​ജ​പ്ര​ചാ​ര​ണ​മാ​ണ്. പ​ല കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്ന് ഇ​ത്ത​രം പ്ര​ചാ​ര​ണം ന​ട​ത്തു​ന്നു​ണ്ട്. ചാ​ത്ത​ന്നൂ​രി​ൽ വ​ലി​യ തോ​തി​ൽ രോ​ഗം പ​ട​രു​ന്നെ​ന്നു​ള്ള പ്ര​ചാ​ര​ണം ശ്ര​ദ്ധ​യി​ൽ​പ്പെ​ട്ടു. അ​ങ്ങ​നെ ഒ​ര​വ​സ്ഥ​യി​ല്ലെ​ന്നു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

അ​നി​യ​ന്ത്രി​ത​മാ​യി​ട്ടൊ​ന്നും സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് സം​ഭ​വി​ക്കു​ന്നി​ല്ല. എ​ന്നി​ട്ടും ജ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്കി​ട​യി​ൽ ഭീ​തി പ​ട​ർ​ത്തു​ന്ന​ത് അ​നു​വ​ദി​ക്കാ​നാ​വാ​ത്ത ദു​ഷ്പ്ര​വ​ണ​ത​യാ​ണ്. സ​മൂ​ഹ​മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളി​ൽ അ​ത്ത​രം പ്ര​ചാ​ര​ണം ന​ട​ത്തു​ന്ന​വ​ർ​ക്കെ​തി​രെ ശ​ക്ത​മാ​യ ന​ട​പ​ടി​യെ​ടു​ക്കും. അ​ബ​ദ്ധ​ത്തി​ൽ​പോ​ലും മ​റ്റു മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ൾ ഇ​ത്ത​രം കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ പ്ര​ച​രി​പ്പി​ക്ക​രു​തെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​ഭ്യ​ർ​ഥി​ച്ചു.

error: Content is protected !!