ചി​ദം​ബ​രം വീ​ണ്ടും തി​ഹാ​ർ ജ​യി​ലി​ലേ​ക്ക്.

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി: ഐ​എ​ന്‍​എ​ക്‌​സ് മീ​ഡി​യ കേ​സി​ല്‍ മു​ന്‍ കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി​യും കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് നേ​താ​വു​മാ​യ പി. ​ചി​ദം​ബ​ര​ത്തെ ജു​ഡീ​ഷ​ൽ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ൽ വി​ട്ടു. ന​വം​ബ​ർ 13 വ​രെ​യാ​ണ് ചി​ദം​ബ​ര​ത്തെ ജു​ഡീ​ഷ​ൽ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ൽ വി​ട്ടി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

ഈ ​മാ​സം ആ​ദ്യം മു​ത​ല്‍ എ​ന്‍​ഫോ​ഴ്‌​സ്‌​മെ​ന്‍റ് ഡ​യ​റ​ക്ട​റേ​റ്റ് (ഇ​ഡി) ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു ചി​ദം​ബ​രം. ഇ​തോ​ടെ ചി​ദം​ബ​ര​ത്തെ തി​ഹാ​ര്‍ ജ​യി​ലി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റും. ക​സ്റ്റ​ഡി കാ​ലാ​വ​ധി അ​വ​സാ​നി​ച്ച​തോ​ടെ​യാ​ണ് ജ​യി​ലി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റു​ന്ന​ത്.

ഒ​രു ദി​വ​സം​കൂ​ടി ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ല്‍ വേ​ണ​മെ​ന്ന ഇ​ഡി​യു​ടെ ആ​വ​ശ്യം കോ​ട​തി അം​ഗീ​ക​രി​ച്ചി​ല്ല. തി​ഹാ​ര്‍ ജ​യി​ലി​ല്‍ അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​ന് പ്ര​ത്യേ​ക സെ​ല്ലും, വീ​ട്ടി​ല്‍ പാ​കം​ചെ​യ്ത ഭ​ക്ഷ​ണ​വും മ​രു​ന്നു​ക​ളും അ​നു​വ​ദി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് കോ​ട​തി നി​ര്‍​ദ്ദേ​ശി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

അ​തി​നി​ടെ, ആ​രോ​ഗ്യ പ്ര​ശ്‌​ന​ങ്ങ​ള്‍ പ​രി​ഗ​ണി​ച്ച് ജാ​മ്യം അ​നു​വ​ദി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ടു​ന്ന ഹ​ര്‍​ജി ചി​ദം​ബ​രം കോ​ട​തി​യി​ല്‍ സ​മ​ര്‍​പ്പി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. ജാ​മ്യ​ഹ​ര്‍​ജി ഡ​ല്‍​ഹി കോ​ട​തി വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച പ​രി​ഗ​ണി​ക്കും.

error: Content is protected !!