കൃപേഷിന്റെ പിതാവിനെ കൊല്ലുമെന്ന് ഭീഷണി

ക​​​ല്യോ​​​ട്ട് സം​​​ഘ​​​ർ​​​ഷാ​​​വ​​​സ്ഥ തു​​​ട​​​രു​​​ന്നു. കൊ​​​ല​​​ചെ​​​യ്യ​​​പ്പെ​​​ട്ട യൂ​​​ത്ത് കോ​​​ൺ​​​ഗ്ര​​​സ് പ്ര​​​വ​​​ർ​​​ത്ത​​​ക​​​ൻ കൃ​​​പേ​​​ഷി​​​ന്‍റെ അ​​​ച്ഛ​​​ൻ കൃ​​​ഷ്ണ​​​നെ വ​​ധി​​ക്കു​​മെ​​ന്ന് ഒ​​​രു​​​സം​​​ഘം വീ​​​ട്ടി​​​ലെ​​​ത്തി ​ഭീ​​​ഷ​​​ണി മു​​​ഴ​​​ക്കി. ഇ​​​വി​​​ടെ​​​നി​​​ന്ന് സ്ഥ​​​ലം​​​വി​​​ട്ടി​​​ല്ലെ​​​ങ്കി​​​ൽ ശ​​​രി​​​പ്പെ​​​ടു​​​ത്തു​​​മെ​​​ന്നാ​​​യി​​​രു​​​ന്നു മു​​ന്ന​​റി​​യി​​പ്പ്. വി​​​വ​​​രം കൃ​​​ഷ്ണ​​​ൻ ഉ​​​ട​​​ൻ​​​ത​​​ന്നെ ജി​​​ല്ലാ പോ​​​ലീ​​​സ് മേ​​​ധാ​​​വി​​​യെ അ​​​റി​​​യി​​​ച്ചു. കൃ​​​ഷ്ണ​​​നെ ഭീ​​​ഷ​​​ണി​​​പ്പെ​​​ടു​​​ത്തി​​​യ​​​തി​​​ന് ക​​​ണ്ടാ​​​ല​​​റി​​​യാ​​​വു​​​ന്ന ഏ​​​താ​​​നും സി​​​പി​​​എം പ്ര​​​വ​​​ർ​​​ത്ത​​​ക​​​ർ​​​ക്കെ​​​തി​​​രേ ബേ​​​ക്ക​​​ൽ പോ​​​ലീ​​​സ് കേ​​​സെ​​​ടു​​​ത്തു.

തി​​​ങ്ക​​​ളാ​​​ഴ്ച വൈ​​​കു​​​ന്നേ​​​രം സി​​​പി​​​എം പ്ര​​​തി​​​ഷേ​​​ധ​​​യോ​​​ഗം ക​​​ഴി​​​ഞ്ഞ​​​തി​​​നു​​​ശേ​​​ഷം കോ​​​ൺ​​​ഗ്ര​​​സ് അ​​​ധീ​​​ന​​​ത​​​യി​​​ലു​​​ള്ള യു​​​വ​​​ജ​​​ന വാ​​​ദ്യ​​​ക​​​ലാ​​​സം​​​ഘം ഓ​​​ഫീ​​​സ് സി​​​പി​​​എം പ്ര​​​വ​​​ർ​​​ത്ത​​​ക​​​ർ ത​​​ക​​​ർ​​​ത്തു. ഓ​​​ഫീ​​​സി​​​ലു​​​ണ്ടാ​​​യി​​​രു​​​ന്ന ഫ​​​ർ​​​ണി​​​ച്ച​​​ർ മു​​​ഴു​​​വ​​​ൻ ന​​ശി​​പ്പി​​ച്ചു. ടൗ​​​ണി​​​ലെ കോ​​​ൺ​​​ഗ്ര​​​സ് സ്തൂ​​​പ​​​വും കൃ​​​പേ​​​ഷി​​​ന്‍റെ​​​യും ശ​​​ര​​​ത്‌​​​ലാ​​​ലി​​​ന്‍റെ​​​യും ചി​​​ത്ര​​​ങ്ങ​​​ളു​​​ള്ള ഫ്ളെ​​ക്സ് ബോ​​​ർ​​​ഡു​​​ക​​​ളും ത​​​ക​​​ർ​​​ത്തു.

പോ​​​ലീ​​​സ് അ​​​നു​​​മ​​​തി​​​യി​​​ല്ലാ​​​തെ​​​യാ​​​ണ് സി​​​പി​​​എം പ്ര​​​തി​​​ഷേ​​​ധ​​​യോ​​​ഗം ന​​​ട​​​ത്തി​​​യ​​​ത്. അ​​​നു​​​മ​​​തി​​​യി​​​ല്ലാ​​​തെ പൊ​​​തു​​​യോ​​​ഗം ന​​​ട​​​ത്തി​​​യ​​​തി​​​നു​​​ൾ​​​പ്പെ​​​ടെ ഏ​​​ഴു കേ​​​സു​​​ക​​​ൾ ര​​​ജി​​​സ്റ്റ​​​ർ ചെ​​​യ്ത​​​താ​​​യി പോ​​​ലീ​​​സ് അ​​​റി​​​യി​​​ച്ചു. പോ​​​ലീ​​​സി​​​നെ ആ​​​ക്ര​​​മി​​​ച്ച കേ​​​സി​​​ൽ അ​​​റ​​​സ്റ്റി​​​ലാ​​​യ എ​​​ട്ട് യൂ​​​ത്ത് കോ​​​ൺ​​​ഗ്ര​​​സ് പ്ര​​​വ​​​ർ​​​ത്ത​​​ക​​​രെ​​​യും കോ​​​ട​​​തി റി​​​മാ​​​ൻ​​​ഡ് ചെ​​​യ്തു. അ​​​ക്ര​​​മം ന​​​ട​​​ന്ന പ്ര​​​ദേ​​​ശ​​​ങ്ങ​​​ൾ യു​​​ഡി​​​എ​​​ഫ് സ്ഥാ​​​നാ​​​ർ​​​ഥി രാ​​​ജ്മോ​​​ഹ​​​ൻ ഉ​​​ണ്ണി​​​ത്താ​​​ൻ, യു​​​ഡി​​​എ​​​ഫ് ജി​​​ല്ലാ ചെ​​​യ​​​ർ​​​മാ​​​ൻ എം.​​​സി.​ ഖ​​​മ​​​റു​​​ദ്ദീ​​​ൻ, ക​​​ൺ​​​വീ​​​ന​​​ർ എ.​ ​​ഗോ​​​വി​​​ന്ദ​​​ൻ നാ​​​യ​​​ർ, ഡി​​​സി​​​സി പ്ര​​​സി​​​ഡ​​​ന്‍റ് ഹ​​​ക്കീം കു​​​ന്നി​​​ൽ, എ​​​ൻ.​​​എ.​ നെ​​​ല്ലി​​​ക്കു​​​ന്ന് എം​​​എ​​​ൽ​​​എ, മു​​​ൻ​​​മ​​​ന്ത്രി സി.​​​ടി.​ അ​​​ഹ​​​മ്മ​​​ദ​​​ലി, പി.​​​കെ.​ ഫൈ​​​സ​​​ൽ എ​​​ന്നി​​​വ​​​ര​​​ട​​​ങ്ങി​​​യ സം​​​ഘം സ​​​ന്ദ​​​ർ​​​ശി​​​ച്ചു.

ഞാ​​​യ​​​റാ​​​ഴ്ച രാ​​​ത്രി യൂ​​​ത്ത് കോ​​​ൺ​​​ഗ്ര​​​സ് പ്ര​​​വ​​​ർ​​​ത്ത​​​ക​​​ന്‍റെ വീ​​​ടി​​​നു​​​നേ​​​രെ ബോം​​​ബെ​​​റി​​​ഞ്ഞി​​​രു​​​ന്നു. കൊ​​​ല്ല​​​പ്പെ​​​ട്ട യൂ​​​ത്ത്‌​​​കോ​​​ൺ​​​ഗ്ര​​​സ് പ്ര​​​വ​​​ർ​​​ത്ത​​​ക​​​രാ​​​യ ശ​​​ര​​​ത്‌​​​ലാ​​​ലി​​​ന്‍റെ​​​യും കൃ​​​പേ​​​ഷി​​​ന്‍റെ​​​യും സു​​​ഹൃ​​​ത്തും യൂ​​​ത്ത് കോ​​​ൺ​​​ഗ്ര​​​സ് പ്ര​​​വ​​​ർ​​​ത്ത​​​ക​​​നു​​​മാ​​​യ ദീ​​​പു കൃ​​​ഷ്ണ​​​ന്‍റെ വീ​​​ടി​​​നു​​​നേ​​​രെ​​​യാ​​​ണ് രാ​​​ത്രി പ​​തി​​നൊ​​ന്നോ​​​ടെ അ​​​ക്ര​​​മി​​​ക​​​ൾ സ്റ്റീ​​​ൽ ബോം​​​ബ് എ​​​റി​​​ഞ്ഞ​​​ത്. ഇ​​​തി​​​നു​​​പി​​​ന്നാ​​​ലെ സി​​​പി​​​എം പ്ര​​​വ​​​ർ​​​ത്ത​​​ക​​​രു​​​ടെ വീ​​​ടു​​​ക​​​ൾ​​​ക്കു​​​നേ​​​രെ വ്യാ​​​പ​​​ക അ​​​ക്ര​​​മ​​​മു​​​ണ്ടാ​​​യി.

error: Content is protected !!