ചെ​ങ്ങ​ന്നൂ​രില്‍ മാണിയുടെ നിലപാട് നാളെ

ചെ​ങ്ങ​ന്നൂ​ർ ഉ​പ​തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ പാ​ർ​ട്ടി നി​ല​പാ​ട് നാളെ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ക്കു​മെ​ന്ന് കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്-​എം അ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ കെ.​എം.​മാ​ണി. മാ​ണി​യു​ടെ പി​ന്തു​ണ തേ​ടി യു​ഡി​എ​ഫ് സം​ഘം സ​ന്ദ​ർ​ശ​നം ന​ട​ത്തി​യ​ശേ​ഷ​മാ​യി​രു​ന്നു മാ​ണി​യു​ടെ മ​റു​പ​ടി. കേ​ര​ളാ കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്-​എ​മ്മി​ന്‍റെ ഉ​പ​സ​മി​തി ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച ചേ​രു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്നും ഈ ​യോ​ഗ​ത്തി​നു​ശേ​ഷം പ്ര​തി​ക​രി​ക്കാ​മെ​ന്നും യു​ഡി​എ​ഫ് നേ​താ​ക്ക​ളു​മാ​യു​ള്ള കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച​യ്ക്കു​ശേ​ഷം കെ.​എം. മാ​ണി പ​റ​ഞ്ഞു.

മാ​ണി​യെ നേ​രി​ട്ട് ക​ണ്ട് ചെ​ങ്ങ​ന്നൂ​ർ ഉ​പ​തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ പി​ന്തു​ണ അ​ഭ്യ​ർ​ഥി​ക്കാ​നാ​ണ് യു​ഡി​എ​ഫ് നേ​താ​ക്ക​ൾ എ​ത്തി​യ​ത്. ഉ​മ്മ​ൻ ചാ​ണ്ടി, പി.​കെ.​കു​ഞ്ഞാ​ലി​ക്കു​ട്ടി എം​പി, പ്ര​തി​പ​ക്ഷ നേ​താ​വ് ര​മേ​ശ് ചെ​ന്നി​ത്ത​ല, കെ​പി​സി​സി അ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ എം.​എം.​ഹ​സ​ൻ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​രാ​ണ് സം​ഘ​ത്തി​ലു​ള്ള​ത്. യുഡിഎഫിലേക്കു മടങ്ങിവരണമെന്നു മാണിയോട് യുഡിഎഫ് നേതാക്കള്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടു.

ചെ​ങ്ങ​ന്നൂ​ർ ഉ​പ​തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്-​എ​മ്മി​ന്‍റെ നി​ല​പാ​ട് മാ​ണി പ്ര​ഖ്യാ​പി​ക്കാ​നി​രി​ക്കേ​യാ​ണ് യു​ഡി​എ​ഫ് സം​ഘം എ​ത്തി​യ​ത് എ​ന്ന​ത് നി​ർ​ണാ​യ​ക​മാ​ണ്. കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് വോ​ട്ടു​ക​ൾ ആ​ർ​ക്കെ​ന്ന് വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കാ​ൻ മാ​ണി ഇ​തു​വ​രെ ത​യാ​റാ​യി​ട്ടി​ല്ല. ഇ​ക്കാ​ര്യം ച​ർ​ച്ച ചെ​യ്യാ​ൻ ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം യോ​ഗം ചേ​ർ​ന്നെ​ങ്കി​ലും അ​ന്തി​മ തീ​രു​മാ​ന​ത്തി​ൽ എ​ത്തി​യി​രു​ന്നി​ല്ല.

എ​ൽ​ഡി​എ​ഫി​നൊ​പ്പം നി​ൽ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നാ​ണ് ജോ​സ് കെ. ​മാ​ണി ഉ​ൾ​പ്പ​ടെ​യു​ള്ള​വ​രു​ടെ നി​ല​പാ​ടെ​ങ്കി​ലും പി.​ജെ.​ജോ​സ​ഫ് വി​ഭാ​ഗം ഇ​തി​നെ ശ​ക്ത​മാ​യി എ​തി​ർ​ത്തു. ഇ​തേ​തു​ട​ർ​ന്ന് നി​ല​പാ​ട് തീ​രു​മാ​നി​ക്കാ​ൻ പാ​ർ​ട്ടി പ​ത്തം​ഗ ഉ​പ​സ​മി​തി​യെ നി​യോ​ഗി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഉ​പ​സ​മി​തി​യു​ടെ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് പ്ര​കാ​രം ചൊ​വ്വാ​ഴ്ച കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് നി​ല​പാ​ട് പ്ര​ഖ്യാ​പി​ക്കാ​നി​രി​ക്കേ​യാ​ണ് യു​ഡി​എ​ഫി​ന്‍റെ അ​നു​ന​യ നീ​ക്കം.

error: Content is protected !!