ലൗ ​ജി​ഹാ​ദി​ന് പോം​വ​ഴി​ ബാ​ല​വി​വാഹമെന്ന് ബി.ജെ.പി എം എൽ എ

ലൗ ​ജി​ഹാ​ദി​നെ നേ​രി​ടാ​ൻ ബാ​ല​വി​വാ​ഹ​മാ​ണ് ഏ​റ്റ​വും ന​ല്ല പോം​വ​ഴി​യെ​ന്ന് ബി​ജെ​പി എം​എ​ൽ​എ. മ​ധ്യ​പ്ര​ദേ​ശി​ലെ അ​ഗ​ർ മാ​ൾ​വ​യി​ൽ​നി​ന്നു​ള്ള ബി​ജെ​പി എം​എ​ൽ​എ ഗോ​പാ​ൽ പാ​ർ​മ​ർ​ക്കാ​ണ് ഈ ​”ബു​ദ്ധി’ ഉ​ദി​ച്ച​ത്. വൈ​കി​യു​ള്ള വി​വാ​ഹ​ങ്ങ​ളാ​ണ് ലൗ ​ജി​ഹാ​ദി​നു കാ​ര​ണ​മെ​ന്നു ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ എം​എ​ൽ​എ, പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​ക​ളെ മാ​താ​പി​താ​ക്ക​ൾ “സ​മ​യ​ത്തി​നു’ കെ​ട്ടി​ച്ച​യ​യ്ക്ക​ണ​മെ​ന്നും ഉ​പ​ദേ​ശി​ച്ചു.

പ​തി​നെ​ട്ടു വ​യ​സ് “രോ​ഗം’(​പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​യു​ടെ വി​വാ​ഹ​പ്രാ​യം 18 ആ​ക്കി​യ​ത്) നി​യ​മ​വി​ധേ​യ​മാ​ക്കി​യ​പ്പോ​ൾ നി​ര​വ​ധി പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​ക​ൾ ഒ​ളി​ച്ചോ​ടാ​ൻ തു​ട​ങ്ങി. പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ യൗ​വ​നാ​രം​ഭ​ത്തി​ൽ അ​വ​രു​ടെ മ​ന​സ് അ​ല​യാ​ൻ ആ​രം​ഭി​ക്കും. കൗ​ശ​ല​ക്കാ​രും ക്രി​മി​ന​ലു​ക​ളു​മാ​യ പു​രു​ഷ​ൻ​മാ​ർ അ​വ​രോ​ട് മാ​ന്യ​മാ​യി പെ​രു​മാ​റി, പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​ക​ളെ കു​രു​ക്കി​ൽ വീ​ഴ്ത്തു​ന്നു. ലൗ ​ജി​ഹാ​ദി​നെ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് മു​ൻ ക​രു​ത​ലു​ള്ള​വ​രാ​യി​രി​ക്കു​വാ​ൻ ഞാ​ൻ എ​ല്ലാ അ​മ്മ​മാ​രോ​ടും ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ടു​ന്നു- ഗോ​പാ​ൽ പാ​ർ​മ​ർ പ​റ​ഞ്ഞു.

പ​രാ​മ​ർ​ശം വി​വാ​ദ​മാ​യ​തോ​ടെ വി​ശ​ദീ​ക​ര​ണ​വു​മാ​യി എം​എ​ൽ​എ രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി. മു​ൻ​കാ​ല​ങ്ങ​ളി​ൽ പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ വി​വാ​ഹം ചെ​റു​പ്പ​ത്തി​ൽ ത​ന്നെ നി​ശ്ച​യി​ക്ക​പ്പെ​ട്ടി​രു​ന്നെ​ന്നും, ഇ​തി​നാ​ൽ ത​ന്നെ തെ​റ്റു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് എ​ടു​ത്തു​ചാ​ടു​ന്ന​തി​നു മു​ന്പ് ത​ന്‍റെ വി​വാ​ഹം നി​ശ്ച​യി​ച്ച​താ​ണെ​ന്ന ചി​ന്ത പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​യി​ൽ ഉ​ട​ലെ​ടു​ക്കു​മെ​ന്നു​മാ​യി​രു​ന്നു എം​എ​ൽ​എ​യു​ടെ വാ​ദം.

error: Content is protected !!