ഉം​പു​ൻ: ബം​ഗാ​ളി​നേ​യും ഒ​ഡീ​ഷ​യേ​യും സ​ഹാ​യി​ക്കാ​ൻ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ അ​ഭ്യ​ർ​ത്ഥ​ന

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ഉം​പു​ൻ ചു​ഴ​ലി​ക്കാ​റ്റ് ക​ന​ത്ത നാ​ശം വി​ത​ച്ച പ​ശ്ചി​മ ബം​ഗാ​ളി​നേ​യും ഒ​ഡീ​ഷ​യേ​യും സ​ഹാ​യി​ക്കാ​ൻ എ​ല്ലാ വി​ഭാ​ഗം ജ​ന​ങ്ങ​ളോ​ടും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ അ​ഭ്യ​ർ​ത്ഥി​ച്ചു. ചു​ഴ​ലി​ക്കാ​റ്റു​ണ്ടാ​ക്കി​യ നാ​ശ ന​ഷ്ട​ത്തെ മ​റി​ക​ട​ക്കാ​ൻ ഇ​രു സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്കും കേ​ര​ള​ത്തി​ന്‍റെ എ​ല്ലാ സ​ഹാ​യ​വും പി​ന്തു​ണ​യും ന​ൽ​കും. പ്ര​തി​സ​ന്ധി​യെ മ​റി​ക​ട​ക്കാ​ൻ പൊ​രു​തു​ന്ന​വ​ർ​ക്ക് സം​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ന്‍റെ ഐ​ക്യ​ദാ​ർ​ഢ്യം അ​റി​യി​ച്ച് ബം​ഗാ​ൾ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി മ​മ​താ ബാ​ന​ർ​ജി​ക്കും ഒ​ഡീ​ഷ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ന​വീ​ൻ പ​ട്നാ​യി​ക്കി​നും ക​ത്ത​യ​ച്ചു.

ബം​ഗാ​ളി​ൽ ചു​ഴ​ലി​ക്കാ​റ്റ് വ​ൻ നാ​ശ ന​ഷ്ട​മാ​ണ് ഉ​ണ്ടാ​ക്കി​യ​ത്. ബം​ഗാ​ളി​ൽ ജ​ന​ജീ​വി​ത​ത്തെ ചു​ഴ​ലി​ക്കാ​റ്റ് സാ​ര​മാ​യി ബാ​ധി​ച്ചെ​ന്നാ​ണ് റി​പ്പോ​ർ​ട്ടു​ക​ളി​ൽ കാ​ണു​ന്ന​ത്. നി​ര​വ​ധി മ​നു​ഷ്യ ജീ​വ​നു​ക​ളും ന​ഷ്ട​മാ​യി. ആ​യി​ര​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് കി​ട​പ്പാ​ട​വും ജീ​വ​നോ​പാ​ധി​യും ന​ഷ്ട​മാ​യി. കോ​വി​ഡ് -19 മ​ഹാ​മാ​രി​യെ നേ​രി​ടു​ന്ന​തി​നി​ട​യി​ലാ​ണ് ചു​ഴ​ലി​ക്കാ​റ്റ് നാ​ശം വി​ത​ച്ച​ത്. ഒ​ഡീ​ഷ​യി​ലും ദു​ര​ന്തം ഏ​ൽ​പ്പി​ച്ച ആ​ഘാ​തം ചെ​റു​ത​ല്ല. പ​ശ്ചി​മ ബം​ഗാ​ളി​നും ഒ​ഡീ​ഷ​യ്ക്കും കേ​ന്ദ്ര സ​ർ​ക്കാ​ർ അ​ടി​യ​ന്ത​ര​മാ​യി എ​ല്ലാ സ​ഹാ​യ​വും ല​ഭ്യ​മാ​ക്ക​ണം.

ബം​ഗാ​ളി​ലേ​യും ഒ​ഡീ​ഷ​യി​ലേ​യും ജ​ന​ത നേ​രി​ടു​ന്ന വേ​ദ​ന​യു​ടെ​യും ന​ഷ്ട​ങ്ങ​ളു​ടെ​യും ആ​ഴം എ​ന്തെ​ന്ന് ഈ​യ​ടു​ത്ത കാ​ല​ത്ത് സ​മാ​ന​മാ​യ പ്ര​കൃ​തി ദു​ര​ന്ത​ങ്ങ​ളി​ലൂ​ടെ ക​ട​ന്നു​പോ​യ കേ​ര​ള​ത്തി​ന് മ​ന​സ്സി​ലാ​ക്കാ​ൻ സാ​ധി​ക്കും. ഉ​റ്റ​വ​രെ ന​ഷ്ട​പ്പെ​ട്ട കു​ടും​ബ​ങ്ങ​ളെ അ​നു​ശോ​ച​നം അ​റി​യി​ക്കു​ന്ന​താ​യും അ​വ​രു​ടെ ദു:​ഖ​ത്തി​ൽ പ​ങ്കു ചേ​രു​ന്ന​താ​യും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

error: Content is protected !!