വി​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്ന് പ്ര​വാ​സി​ക​ളെ എ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​തി​ൽ​നി​ന്ന് ക​ണ്ണൂ​ർ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തെ ഒ​ഴി​വാ​ക്കി കേ​ന്ദ്ര സ​ർ​ക്കാ​ർ

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: വി​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്ന് പ്ര​വാ​സി​ക​ളെ എ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​തി​ൽ​നി​ന്ന് ക​ണ്ണൂ​ർ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തെ ഒ​ഴി​വാ​ക്കി കേ​ന്ദ്ര സ​ർ​ക്കാ​ർ. മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​നാ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യം അ​റി​യി​ച്ച​ത്. ഇ​തി​ന്‍റെ കാ​ര​ണം കേ​ന്ദ്ര സ​ർ​ക്കാ​ർ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​റി​യി​ച്ചു.

നാ​ല് അ​ന്താ​രാ​ഷ്ട്ര വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ങ്ങ​ളാ​ണ് കേ​ര​ള​ത്തി​ലു​ള്ള​ത്. പ്ര​വാ​സി​ക​ളെ സ്വീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​യി ഇ​വി​ടെ എ​ല്ലാ സ​ജീ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ളും ഒ​രു​ക്കി​യി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ൽ ക​ണ്ണൂ​ർ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തെ കേ​ന്ദ്രം ഒ​ഴി​വാ​ക്കി. ഇ​തി​ന്‍റെ കാ​ര​ണം വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യി​ട്ടി​ല്ല.

ക​ണ്ണൂ​ർ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ളം വ​ഴി നാ​ട്ടി​ലെ​ത്തേ​ണ്ട ആ​യി​ര​ങ്ങ​ളു​ണ്ട്. 69,000-ൽ ​അ​ധി​കം പേ​ർ ക​ണ്ണൂ​രി​ൽ ഇ​റ​ങ്ങ​ണ​മെ​ന്നാ​ണ് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട​ത്. മ​റ്റി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ ഇ​റ​ങ്ങി​യാ​ൽ അ​വ​ർ​ക്ക് ബു​ദ്ധി​മു​ട്ടു​ണ്ടാ​കും. ഇ​ക്കാ​ര്യം പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ ശ്ര​ദ്ധ​യി​ൽ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​റി​യി​ച്ചു.

ആ​ദ്യ​ഘ​ട്ട​ത്തി​ൽ വി​ദേ​ശ​ത്തു​നി​ന്ന് കൊ​ണ്ടു​വ​രു​ന്ന ആ​ളു​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണം വ​ള​രെ കു​റ​വാ​ണ് എ​ന്നാ​ണു സൂ​ച​ന. കൊ​ച്ചി, കോ​ഴി​ക്കോ​ട്, തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ങ്ങ​ളി​ലാ​യി ആ​ദ്യ​ത്തെ 2250 പേ​ർ എ​ത്തും. കേ​ന്ദ്ര സ​ർ​ക്കാ​ർ ആ​കെ കേ​ര​ള​ത്തി​ലേ​ക്കു കൊ​ണ്ടു​വ​രു​ന്ന​ത് 80000 പേ​രെ​യാ​ണ്.

error: Content is protected !!