കോഴിക്കോട്​ മീന്‍കച്ചവടക്കാരന്​ കൊവിഡ്​: ആറ്​ പഞ്ചായത്തുക​ള്‍ അ​ട​ച്ചു​പൂ​ട്ടി

കോ​ഴി​ക്കോ​ട്: കോഴിക്കോട്​ ജില്ലയില്‍ മീന്‍കച്ചവടക്കാരന്​ കൊവിഡ് സ്​ഥിരീകരിച്ചതോടെ ആറ്​ പഞ്ചായത്തുക​ള്‍ അ​ട​ച്ചു​പൂ​ട്ടി. ജി​ല്ല​യി​ലെ വ​ട​ക​ര താ​ലൂ​ക്കി​ല്‍ ഉള്‍പ്പെട്ട തൂ​ണേ​രി ഗ്രാ​മ​പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​ലെ വ്യ​ക്തി​ക്കാണ്​ കോ​വി​ഡ് സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ചത്​. പ്ര​സ്തു​ത വ്യ​ക്തി ആ​റു പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തു​ക​ളി​ലെ പ​ല വ്യ​ക്തി​ക​ളു​മാ​യും സമ്ബര്‍ക്കം പുലര്‍ത്തിയിരുന്നു.

ഈ സാഹചര്യത്തില്‍ ​ ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ള്‍ അതിതീവ്ര സോ​ണാ​ക്കി ക​ല​ക്ട​ര്‍ സാം​ബ​ശി​വ റാ​വു പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചു. തൂ​ണേ​രി, പു​റ​മേ​രി, നാ​ദാ​പു​രം, കു​ന്നു​മ്മ​ല്‍, കുറ്റ്യാടി, വ​ള​യം ഗ്രാ​മ​പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തു​ക​ളും വ​ട​ക​ര മു​നി​സി​പ്പാ​ലി​റ്റി​യി​ലെ 40, 45, 46 വാ​ര്‍ഡു​ക​ളുമാണ്​ ക​ണ്ടെ​യ്ന്‍മെന്റ് ​ സോ​ണാ​ക്കിയത്.

അതേസമയം, സംസ്ഥാനത്ത് ഒരാള്‍ കൂടി ഇന്ന് കോവിഡ് ബാധിച്ച്‌ മരിച്ചു. തിരുവല്ല സ്വദേശി ജോഷിയാണ് മരിച്ചത്. അബുദാബിയില്‍ നിന്ന് നാട്ടിലെത്തി ചികിത്സയിലായിരുന്നു. ഈ മാസം 27നാണ് വിദഗ്ദ്ധ ചികിത്സക്കായി കോട്ടയം മെഡിക്കല്‍ കോളജ് ആശുപത്രിയില്‍ എത്തിയത്.

ഇദ്ദേഹത്തിന്റെ എല്ലാവരും മെഡിക്കല്‍ കോളജ് ആശുപത്രിയില്‍ എത്തിയിട്ടുണ്ട്. മൃതദേഹം പ്രോട്ടോക്കോള്‍ അനുസരിച്ച്‌ സംസ്കാരം നടത്തുവാനാണ് തീരുമാനിച്ചിരിക്കുന്നത്. കേരളത്തിലെ എട്ടാമത്തെ കോവിഡ് മരണമാണിത്.

error: Content is protected !!