സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് ഈ​മാ​സം 18 മു​ത​ൽ ലോ​ട്ട​റി വി​ൽ​പ​ന പു​ന​രാ​രം​ഭി​ക്കും

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് ഈ​മാ​സം ലോ​ട്ട​റി വി​ൽ​പ​ന പു​ന​രാ​രം​ഭി​ക്കു​മെ​ന്ന് ധ​ന​മ​ന്ത്രി തോ​മ​സ് ഐ​സ​ക്. മേ​യ് 18 മു​ത​ലാ​ണ് ലോ​ട്ട​റി വി​ൽ​പ്പ​ന പു​ന​രാ​രം​ഭി​ക്കു​ന്ന​ത്. ജൂ​ൺ ഒ​ന്നി​ന് ആ​ദ്യ ന​റു​ക്കെ​ടു​പ്പ് ന​ട​ക്കും.

നി​ല​വി​ലെ പ്ര​തി​സ​ന്ധി ക​ണ​ക്കി​ലെ​ടു​ത്ത് എ​ജ​ൻ​സി​ക​ൾ​ക്ക് ആ​ദ്യ 100 ടി​ക്ക​റ്റു​ക​ൾ വാ​യ്പ​യാ​യി ന​ൽ​കും. മൂ​ന്ന് മാ​സ​ത്തി​ന​കം ഈ ​ടി​ക്ക​റ്റി​ന്‍റെ പ​ണം ന​ൽ​കി​യാ​ൽ മ​തി​യാ​കും- ധ​ന​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു. ന​ശി​ച്ചു​പോ​യ ടി​ക്ക​റ്റു​ക​ള്‍​ക്കു​പ​ക​രം അ​തേ സീ​രി​സ് ടി​ക്ക​റ്റു​ക​ള്‍ ന​ല്‍​കും.

വി​ല്‍​പ​ന​ക്കാ​ര്‍​ക്ക് മാ​സ്കും കൈ​യു​റ​ക​ളും ന​ല്‍​കും. ഏ​ജ​ന്‍റു​മാ​ർ​ക്കും ആ​നു​കൂ​ല്യ​ങ്ങ​ൾ ന​ൽ​കും. ക​മ്മി​ഷ​ന്‍ തീ​രു​മാ​നി​ക്കു​ന്ന സ്ലാ​ബു​ക​ളു​ടെ പ​രി​ധി കു​റ​യ്ക്കു​മെ​ന്നും ധ​ന​മ​ന്ത്രി അ​റി​യി​ച്ചു.

error: Content is protected !!