കൊ​വി​ഡ് 19:‌ ക​ണ്ണൂ​ര്‍ സ്വ​ദേ​ശി ഗ​ള്‍‌​ഫി​ല്‍ മ​രി​ച്ചു

ഷാ​ര്‍​ജ: ഗ​ള്‍‌​ഫി​ല്‍ ഒ​രു മ​ല​യാ​ളി കൂ​ടി കോ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ച്ച്‌ മ​രി​ച്ചു. ക​ണ്ണൂ​ര്‍ കേ​ള​കം സ്വ​ദേ​ശി ത​ങ്ക​ച്ച​നാ​ണ് മ​രി​ച്ച​ത്. ഇ​യാ​ളു​ടെ ഭാ​ര്യ കോ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ച്ച്‌ ചി​കി​ത്സ​യി​ലാ​ണ്.

ശ​നി​യാ​ഴ്ച പു​ല​ര്‍​ച്ചെ മ​ദീ​ന​യി​ല്‍ മ​ല​പ്പു​റം സ്വ​ദേ​ശി കോ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ച്ച്‌ മ​രി​ച്ചി​രു​ന്നു. മ​ല​പ്പു​റം മ​ക്ക​ര​പ്പ​റ​മ്ബ് സ്വ​ദേ​ശി ഹം​സ അ​ബൂ​ബ​ക്ക​ര്‍ ആ​ണ് മ​രി​ച്ച​ത്. ഉദരസംബന്ധമായ അസുഖങ്ങളെ തുടര്‍ന്ന് ആശുപത്രിയില്‍ ചികിത്സയില്‍ കഴിയുന്നതിനിടെയാണ് ഇദ്ദേഹത്തിന് കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്.

അതേസമയം, ഗള്‍ഫില്‍ കൊവിഡ് ബാധിതരുടെ എണ്ണം 61,244ആയി. വൈറസ് വ്യാപനം ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ ബാധിച്ചത് സൗദി അറേബ്യയിലാണ്. ഇരുപത്തിനാല് മണിക്കൂറിനിടെ ഇവിടെ 1344പേര്‍ക്ക് കൂടി രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചു. സൗദിയില്‍ കൊവിഡ് ബാധിതരുടെ എണ്ണം 24,097 ആയി. യുഎഇയില്‍ 13,038 പേര്‍ക്കാണ് ഇതുവരെ രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത്. ഖത്തറില്‍ 14,096 കൊവിഡ് രോഗികളാണുള്ളത്.

error: Content is protected !!