സംസ്ഥാനത്ത് സാ​മൂ​ഹി​ക വ്യാ​പ​ന ഭീ​ഷ​ണി ഒ​ഴി​ഞ്ഞി​ട്ടി​ല്ല: മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: കേ​ര​ളം കോ​വി​ഡ് ഭീ​തി സം​ബ​ന്ധി​ച്ചു​ള്ള അ​പ​ക​ട​നി​ല ത​ര​ണം ചെ​യ്തു എ​ന്ന് പ​റ​യാ​റാ​യി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. സാ​മൂ​ഹി​ക വ്യാ​പ​നം എ​ന്ന ഭീ​ഷ​ണി ഒ​ഴി​ഞ്ഞി​ട്ടി​ല്ല. ജ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ സ്വാ​ഭാ​വി​ക ജീ​വി​ത​ത്തി​നു ക​ടു​ത്ത നി​യ​ന്ത്ര​ണം ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത് ന​ന്നാ​യി എ​ന്ന് ബോ​ധ്യ​പ്പെ​ട്ടു​വെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

ലോ​ക്ക് ഡൗ​ൺ നീ​ട്ടി​യ​പ്പോ​ൾ കൂ​ടു​ത​ൽ ഇ​ള​വു​ക​ൾ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചു. കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ന്‍റെ പൊ​തു മാ​ർ​ഗ​നി​ർ​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളു​ടെ ച​ട്ട​ക്കൂ​ടു​ക​ളി​ൽ നി​ന്നു​കൊ​ണ്ടാ​കും സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് ഇ​ള​വു​ക​ൾ വ​രു​ത്തു​ക. മാ​ർ​ഗ​നി​ർ​ദ്ദേ​ശം ഉ​ട​നെ പു​റ​ത്തി​റ​ക്കു​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

സം​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ന് പു​റ​ത്ത് വ​ലി​യ പ്ര​വാ​സി സ​മൂ​ഹം ഉ​ണ്ട്. അ​വ​രു​ടെ നാ​ട് കൂ​ടി​യാ​ണി​ത്. അ​വ​രെ ഇ​വി​ടേ​ക്ക് കൊ​ണ്ടു​വ​രാ​നു​ള്ള സം​വി​ധാ​നം പ​ടി​പ​ടി​യാ​യി ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്ത​ണം. അ​വ​രെ കൊ​ണ്ടു​വ​രു​മ്പോ​ൾ രോ​ഗ വ്യാ​പ​ന​ത്തി​ന് ഇ​ട​യാ​കാ​തി​രി​ക്കാ​ൻ ജാ​ഗ്ര​ത പാ​ലി​ക്കേ​ണ്ട​തു​ണ്ടെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

error: Content is protected !!