സം​സ്ഥാ​നം കോ​വി​ഡ് സ​മൂ​ഹ വ്യാ​പ​ന​ത്തി​ന്‍റെ വ​ക്കി​ലാ​ണെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: സം​സ്ഥാ​നം കോ​വി​ഡ് സ​മൂ​ഹ വ്യാ​പ​ന​ത്തി​ന്‍റെ വ​ക്കി​ലാ​ണെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. നി​ല​വി​ൽ സ​മൂ​ഹ വ്യാ​പ​നം ഉ​ണ്ടാ​യി​ട്ടി​ല്ല. എ​ന്നാ​ൽ കൂ​ടു​ത​ൽ ജാ​ഗ്ര​ത പാ​ലി​ക്ക​ണം. ഇ​ള​വു​ക​ൾ ദു​രു​പ​യോ​ഗം ചെ​യ്യാ​ൻ പ​ടി​ല്ലെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

ക​ട​ക​ളി​ലും ച​ന്ത​ക​ളി​ലും മ​റ്റും വ​ലി​യ ആ​ൾ​ക്കൂ​ട്ടം കാ​ണു​ന്നു​ണ്ട്. ഇ​ത് ഒ​ഴി​വാ​ക്ക​ണം. നി​യ​ന്ത്ര​ണം ക​ർ​ശ​ന​മാ​ക്കും. വി​വാ​ഹ​ത്തി​നും മ​ര​ണാ​ന​ന്ത​ര ച​ട​ങ്ങു​ക​ൾ​ക്കും നി​യ​ന്ത്ര​ണ​മു​ണ്ട്. വി​വാ​ഹ​ത്തി​ന് പ​ര​മാ​വ​ധി 50 പേ​ർ​ക്കും മ​ര​ണ​ത്തി​ന് 20 പേ​ർ​ക്കു​മേ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കാ​വൂ. ഇ​ത് ലം​ഘി​ക്ക​പ്പെ​ടു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

മാ​സ്ക് നി​ർ​ബ​ന്ധ​മാ​ണെ​ങ്കി​ലും ധ​രി​ക്കാ​തി​രി​ക്കാ​നു​ള്ള പ്ര​വ​ണ​ത​യു​ണ്ട്. ഇത് അ​നു​വ​ദി​ക്കാ​നാ​വി​ല്ല. ​എ​ല്ലാ​വ​ർ​ക്കും പ​രി​മി​ത​മാ​യ തോ​തി​ലെ​ങ്കി​ലും മാ​സ്ക് സൗ​ജ​ന്യ​മാ​യി ല​ഭ്യ​മാ​ക്കു​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ർ​ത്തു.

error: Content is protected !!