ഗു​രു​വാ​യൂ​ർ ക്ഷേ​ത്ര​ദ​ർ​ശ​ന​ത്തി​ന് വി​ല​ക്ക് തു​ട​രും; പ്ര​ച​രി​ക്കു​ന്ന​ത് വ്യാ​ജ വാ​ർ​ത്ത

തൃ​ശൂ​ർ: ഗു​രു​വാ​യൂ​ർ ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ൽ ദ​ർ​ശ​ന​ത്തി​ന് നി​യ​ന്ത്ര​ണം തു​ട​രു​മെ​ന്നു തൃ​ശൂ​ർ ജി​ല്ലാ ക​ള​ക്ട​ർ. ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​നു പു​റ​ത്തു​നി​ന്നു തൊ​ഴാ​ൻ ഭ​ക്ത​ജ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് സൗ​ക​ര്യ​മൊ​രു​ക്കു​മെ​ന്നു ജി​ല്ലാ ക​ള​ക്ട​ർ അ​റി​യി​ച്ചു​വെ​ന്ന ത​ര​ത്തി​ൽ പ്ര​ച​രി​ക്കു​ന്ന വാ​ർ​ത്ത തെ​റ്റാ​ണെ​ന്ന് ക​ള​ക്ട​ർ എ​സ്. ഷാ​ന​വാ​സ് വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

കോ​വി​ഡ് കാ​ല​ത്ത് ഗു​രു​വാ​യൂ​ർ ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ൽ ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ളെ​ല്ലാം അ​തേ​പോ​ലെ തു​ട​രും. പു​റ​ത്തു​നി​ന്നു​തൊ​ഴാ​ൻ സൗ​ക​ര്യം ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തു സം​ബ​ന്ധി​ച്ച ച​ർ​ച്ച ന​ട​ന്ന​ത​ല്ലാ​തെ ഇ​പ്പോ​ഴ​ത്തെ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ൽ അ​തു ന​ട​പ്പി​ലാ​ക്കാ​ൻ തീ​രു​മാ​ന​മെ​ടു​ത്തി​ട്ടി​ല്ല.

ലോ​ക്ഡൗ​ണ്‍ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച ശേ​ഷം ഗു​രു​വാ​യൂ​ർ ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ന് പു​റ​ത്തു​നി​ന്ന് ന​ട​പ്പു​ര​യി​ൽ​നി​ന്നു തൊ​ഴാ​ൻ അ​നു​വാ​ദ​മി​ല്ല. നാ​ലു ന​ട​പ്പു​ര​ക​ളു​ടെ​യും ക​വാ​ട​ങ്ങ​ൾ അ​ട​ച്ചി​ട്ടു പോ​ലീ​സ് കാ​വ​ലി​ലാ​ണ്. ഇ​ത് തു​ട​രു​മെ​ന്നും ക​ള​ക്ട​ർ അ​റി​യി​ച്ചു.

error: Content is protected !!