കോവിഡ് 19 : മൂ​ന്ന് മാ​സ​ത്തേ​ക്ക് 980 ഡോ​ക്ട​ർ​മാ​ർ​ക്ക് താൽക്കാലിക നി​യ​മ​നം

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​രോ​ധ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​യി സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് 980 ഡോ​ക്ട​ർ​മാ​രെ മൂ​ന്ന് മാ​സ​ത്തേ​ക്ക് താ​ൽ​ക്കാ​ലി​ക​മാ​യി നി​യ​മി​ക്കും. പ്രാ​ഥ​മി​ക ആ​രോ​ഗ്യ​കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്കും സാ​മൂ​ഹി​ക ആ​രോ​ഗ്യ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്കു​മാ​ണ് ഡോ​ക്ട​ർ​മാ​രെ നി​യ​മി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ അ​റി​യി​ച്ചു.

മ​റു​നാ​ട്ടി​ൽ​നി​ന്ന് മ​ല​യാ​ളി​ക​ൾ മ​ട​ങ്ങി​യെ​ത്തു​ന്ന​തി​ന് മു​ൻ​പ് പ്രാ​ഥ​മി​കാ​രോ​ഗ്യ​മേ​ഖ​ല ശ​ക്തി​പ്പെ​ടു​ത്താ​നാ​ണ് പു​തി​യ നി​യ​മ​നം ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്. മ​ല​യാ​ളി​ക​ൾ മ​റു​നാ​ട്ടി​ൽ​നി​ന്ന് മ​ട​ങ്ങി​യെ​ത്തു​ന്ന​തോ​ടെ നി​ര​വ​ധി പേ​ർ​ക്ക് ഒ​രേ​സ​മ​യം ചി​കി​ത്സ ന​ൽ​കേ​ണ്ടി​വ​ന്നേ​ക്കാം. ഈ ​സാ​ഹ​ച​ര്യം മു​ന്നി​ൽ‌​ക്ക​ണ്ടാ​ണ് നി​യ​മ​ന​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി വാ​ർ​ത്താ സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ൽ പ​റ​ഞ്ഞു.

error: Content is protected !!