ആരോഗ്യപ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്ക് ആദരം: കോ​വി​ഡ് ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ള്‍​ക്കു​മേ​ല്‍ പു​ഷ്പ​വൃ​ഷ്ടി

ന്യൂഡല്‍ഹി: കൊവിഡ് പ്രതിരോധ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്ക് ആദരം അര്‍പ്പിച്ച്‌ ശ്രീനഗര്‍ മുതല്‍ തിരുവനന്തപുരം വരെ വ്യോമസേനയുടെ വിമാനങ്ങള്‍ പറന്നു. വിമാനങ്ങളില്‍ രാജ്യമൊട്ടാകെയുള്ള കൊവിഡ് ആശുപത്രികള്‍ക്കുമേല്‍ പൂക്കള്‍ വിതറി.

വ്യോമസേനയുടെ സാരംഗ് ഹെലികോപ്ടറില്‍ തിരുവനന്തപുരം മെഡിക്കല്‍ കോളേജിലും ജനറല്‍ ആശുപത്രിക്ക് മുന്നിലും പുഷ്‌പവൃഷ്ടി നടന്നു. ശേഷം ആരോഗ്യ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്ക് മധുരവിതരണം നടത്തി. കൊവിഡ് പ്രതിരോധ പോരാട്ടത്തിന് സൈന്യം പിന്തുണയും ആദരവും അറിയിക്കുകയാണ് വിമാനം പറപ്പിക്കലിലൂടെ ലക്ഷ്യമിട്ടത്.

പോ​ലീ​സു​കാ​ര്‍​ക്കു​ള​ള ആ​ദ​ര സൂ​ച​ക​മാ​യി​ട്ട് ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ലെ പോ​ലീ​സ് സ്മാ​ര​ക​ത്തി​ന് മു​ന്നി​ല്‍ പു​ഷ്പ​ച​ക്രം സ​മ​ര്‍​പ്പി​ച്ച്‌ കൊ​ണ്ടാ​ണ് പ​രി​പാ​ടി​ക​ള്‍​ക്ക് തു​ട​ക്ക​മാ​യ​ത്. പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണ് കോ​വി​ഡ് ആ​ശു​പ​ത്രി​ക്കു മീ​തേ വ്യോ​മ​സേ​നാ ഹെ​ലി​കോ​പ്റ്റ​ര്‍ പു​ഷ്പ​വൃ​ഷ്‌​ടി ന​ട​ത്തി​യ​ത്. ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ വ്യോ​മ​സേ​ന​യു​ടെ വിവിധ യു​ദ്ധ വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളും യാ​ത്രാ വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളും രാ​ജ്യ​ത്തെ വി​വി​ധ ന​ഗ​ര​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ആ​കാ​ശ​പ്പ​രേ​ഡ് ന​ട​ത്തി. ശ്രീ​ന​ഗ​റി​ല്‍ നി​ന്ന് തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം വ​രെ​യും ആ​സാ​മി​ല്‍ നി​ന്ന് ഗു​ജ​റാ​ത്തി​ലെ ക​ച്ചു​വ​രെ​യും വി​മാ​ന​ങ്ങ​ള്‍ പ​റ​ന്ന് ആ​ദ​ര​മ​ര്‍​പ്പി​ച്ചു.

error: Content is protected !!