കോഴിക്കോട്​ നവജാതശിശു മരിച്ച സംഭവം: മെഡിക്കല്‍ കോളേജ് പൊലീസ് കേസെടുത്തു

കോഴിക്കോട്: കോഴിക്കോട് മെഡിക്കല്‍ കോളേജില്‍ മാതൃശിശു സംരക്ഷണ കേന്ദ്രത്തില്‍ നവജാത ശിശു മരിച്ച സംഭവത്തില്‍ മെഡിക്കല്‍ കോളേജ് പൊലീസ് അസ്വാഭാവിക മരണത്തിന് കേസ് രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്തു.

കോ​ഴി​ക്കോ​ട് വ​ട​ക​ര സ്വ​ദേ​ശി ര​ഞ്ജി​ത്ത്-​മേ​ഘ ദ​മ്ബ​തി​ക​ളു​ടെ മൂ​ന്നു ദി​വ​സം പ്രാ​യ​മാ​യ കുഞ്ഞാണ് മരിച്ചത്. മ​ര​ണ​ത്തി​ല്‍ ദു​രൂ​ഹ​ത ആ​രോ​പി​ച്ച്‌ കു​ടും​ബം രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു.

ചി​കി​ത്സാ​പ്പി​ഴ​വ് മൂ​ല​മാ​ണ് കു​ഞ്ഞ് മ​രി​ച്ച​ത്. ജ​നി​ച്ച ശേ​ഷം കു​ഞ്ഞി​ന്‍റെ കൈ ​അ​ന​ങ്ങു​ന്നു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നില്ലെന്നും ഞ​ര​മ്ബ് വ​ലി​ഞ്ഞ​താ​ണെ​ന്നും അത് ത​ങ്ങ​ളു​ടെ ഭാ​ഗ​ത്തു​നി​ന്നു​ണ്ടാ​യ പി​ഴ​വ് മൂ​ല​മാ​ണ​ത് സം​ഭ​വി​ച്ചെന്നും ഡോ​ക്ട​ര്‍ പ​റ​ഞ്ഞി​രു​ന്ന​താ​യി കു​ട്ടി​യു​ടെ കു​ടും​ബം പ​റ​ഞ്ഞു. കു​ഞ്ഞി​ന്‍റെ സ്കാ​നിം​ഗി​ലൊ​ന്നും പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ളൊ​ന്നും ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നി​ല്ലെന്ന് കു​ട്ടി​യു​ടെ പി​താ​വ് അറിയിച്ചു. മെഡിക്കല്‍ കോളേജ് പോലീസാണ് കേസില്‍ അന്വേഷണം നടത്തുന്നത്.

error: Content is protected !!