പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട​യി​ൽ കു​ട്ടി​യെ സ​ഹ​പാ​ഠി​ക​ൾ വെ​ട്ടി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി : കൊലപാതകത്തിന് കാരണം ക​ളി​ക്കി​ടെയുണ്ടായ ത​ർ​ക്കമെന്നു സൂ​ച​ന

പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട: പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട​യി​ൽ കൗ​മാ​ര​ക്കാ​ര​നെ സ​ഹ​പാ​ഠി​ക​ൾ വെ​ട്ടി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി. കൊ​ടു​മ​ണ്‍ ശ്രീ​നാ​രാ​യ​ണ വൊ​ക്കേ​ഷ​ണ​ൽ ഹ​യ​ർ സെ​ക്ക​ൻ​ഡ​റി സ്കൂ​ളി​ലെ പ​ത്താം​ക്ലാ​സ് വി​ദ്യാ​ർ​ഥി 16 വ​യ​സു​ള്ള നി​ഖി​ലാ​ണ് കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട​ത്.

സ്കൂ​ളി​നു സ​മീ​പ​ത്തു​വ​ച്ച് നി​ഖി​ലി​നെ വെ​ട്ടി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ശേ​ഷം മൃ​ത​ദേ​ഹം മ​റ​വു​ചെ​യ്യാ​ൻ ശ്ര​മി​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ടെ​യാ​ണു വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ നാ​ട്ടു​കാ​രു​ടെ പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്. കൊ​ടു​മ​ണ്‍ പോ​ലീ​സെ​ത്തി വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ളെ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്തു.

ക​ളി​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ടെ​യു​ണ്ടാ​യ അ​ഭി​പ്രാ​യ വ്യ​ത്യാ​സ​ങ്ങ​ളാ​ണു കൊ​ല​യി​ലേ​ക്കു ന​യി​ച്ച​തെ​ന്നാ​ണു സൂ​ച​ന. കോ​ടാ​ലി ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ചാ​ണു കു​ട്ടി​ക​ൾ കൃ​ത്യം ന​ട​ത്തി​യ​ത്. സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ പോ​ലീ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണം തു​ട​രു​ക​യാ​ണ്.

error: Content is protected !!