കൊ​ടു​മ​ണ്‍ കൊലപാതകം കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ ദൃ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾ പ്ര​ച​രി​പ്പി​ച്ചാ​ൽ ശി​ക്ഷ; ക​ള​ക്ട​റു​ടെ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ്

പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട: കൊ​ടു​മ​ണ്ണി​ലെ കൊ​ല​പാ​ത​ക​ത്തി​ൽ കു​റ്റ​കൃ​ത്യ​ത്തി​ന് ഇ​ര​യാ​യി​ട്ടു​ള്ള​തോ, നി​യ​മ​വു​മാ​യി പൊ​രു​ത്ത​പ്പെ​ടാ​ത്ത കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ​യോ, ദൃ​ശ്യ​ങ്ങ​ളും വി​വ​ര​ങ്ങ​ളും പ്ര​ച​രി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത് ശി​ക്ഷാ​ർ​ഹ​മാ​ണെ​ന്നു ജി​ല്ലാ ക​ള​ക്ട​ർ പി.​ബി. നൂ​ഹ് അ​റി​യി​ച്ചു.

കു​ട്ടി​യു​ടെ പേ​ര്, വി​ലാ​സം, സ്കൂ​ൾ, കു​ട്ടി​യെ തി​രി​ച്ച​റി​യാ​ൻ ക​ഴി​യു​ന്ന വി​ധ​ത്തി​ലു​ള്ള മ​റ്റ് ഏ​തെ​ങ്കി​ലും ദൃ​ശ്യ​ങ്ങ​ളോ, വി​വ​ര​ങ്ങ​ളോ പ​ത്ര​ങ്ങ​ളി​ലോ, മാ​സി​ക​ക​ളി​ലൊ, സ​മൂ​ഹ​മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളി​ലോ, അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​യോ, കോ​ട​തി ന​ട​പ​ടി​ക​ളു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​യോ പ്ര​സി​ദ്ധ​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ പാ​ടി​ല്ല. ഇ​തു ലം​ഘി​ക്കു​ന്ന​വ​ർ​ക്ക് ആ​റു മാ​സം വ​രെ ത​ട​വും ര​ണ്ടു ല​ക്ഷം രൂ​പ പി​ഴ​യും അ​ല്ലെ​ങ്കി​ൽ ഇ​വ ര​ണ്ടും കൂ​ടി​യോ ശി​ക്ഷ ല​ഭി​ക്കാ​വു​ന്ന കു​റ്റ​മാ​ണ്.

പ്രാ​യ​പൂ​ർ​ത്തി​യാ​കാ​ത്ത കു​ട്ടി​ക​ൾ മ​ര​ണ​പ്പെ​ട്ട കു​ട്ടി​യു​ടെ ശ​രീ​ര​ത്തി​ൽ​നി​ന്നു മ​ണ്ണു​മാ​റ്റി മൃ​ത​ദേ​ഹം പു​റ​ത്തെ​ടു​ക്കു​ന്ന​താ​യു​ള്ള വീ​ഡി​യോ ദൃ​ശ്യ​മാ​ണ് പ്ര​ച​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. ബാ​ല​നീ​തി നി​യ​മ​പ്ര​കാ​രം നി​യ​മ​വു​മാ​യി സം​ഘ​ർ​ഷ​ത്തി​ൽ ഏ​ർ​പ്പെ​ട്ടി​ട്ടു​ള്ള​തോ ശ്ര​ദ്ധ​യും സം​ര​ക്ഷ​ണ​വും ആ​വ​ശ്യ​മു​ള്ള​തോ, കു​റ്റ​കൃ​ത്യ​ത്തി​ന് ഇ​ര​യാ​യി​ട്ടു​ള്ള​തോ, സാ​ക്ഷി​യാ​യി​ട്ടു​ള്ള​തോ ആ​യ കു​ട്ടി​യു​ടെ യാ​തൊ​രു വി​വ​ര​ങ്ങ​ളും പ്ര​സി​ദ്ധ​പ്പെ​ടു​ത്താ​നോ, പ്ര​ച​രി​പ്പി​ക്കാ​നോ പാ​ടി​ല്ലാ​ത്ത​താ​ണെ​ന്നും ജി​ല്ലാ ക​ള​ക്ട​ർ അ​റി​യി​ച്ചു.

സ​മൂ​ഹ​മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ൾ മു​ഖേ​ന ന​ട​ത്തു​ന്ന പ്ര​ചാ​ര​ണ​ങ്ങ​ൾ അ​ടി​യ​ന്ത​ര​മാ​യി അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും അ​ല്ലാ​ത്ത​പ​ക്ഷം നി​യ​മ​ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ​ക്ക് വി​ധേ​യ​രാ​കേ​ണ്ടി വ​രു​മെ​ന്നും ക​ള​ക്ട​ർ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ് ന​ൽ​കി.

error: Content is protected !!