പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി അ​ശാ​സ്ത്രീ​യ​ത പ​റ​ഞ്ഞാ​ൽ വ്യ​ത്യ​സ്ത അ​ഭി​പ്രാ​യ​ങ്ങ​ളു​ണ്ടാ​കും: മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി

തിരുവനന്തപുരം : പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി അ​ശാ​സ്ത്രീ​യ​ത പ​റ​ഞ്ഞാ​ൽ വ്യ​ത്യ​സ്ത അ​ഭി​പ്രാ​യ​ങ്ങ​ളു​ണ്ടാ​കും. പ്ര​കാ​ശം പ​ര​ക്കേ​ണ്ട​ത് വി​ഷ​മം അ​നു​ഭ​വി​ക്കു​ന്ന​വ​രു​ടെ മ​ന​സു​ക​ളി​ലാ​ണെ​ന്നും അ​തി​നു​വേ​ണ്ട​തു സാ​ന്പ​ത്തി​ക പി​ന്തു​ണ​യാ​ണെ​ന്നും ആ​വ​ർ​ത്തി​ച്ച് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ ആ​ഹ്വാ​ന​പ്ര​കാ​രം ക​ഴി​ഞ്ഞ​ദി​വ​സം ന​ട​ന്ന ദീ​പം തെ​ളി​യി​ക്ക​ലി​നെ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച ചോ​ദ്യ​ത്തി​നു മ​റു​പ​ടി പ​റ​യു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു അ​ദ്ദേ​ഹം.

നി​ല​വി​ലെ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ൽ പ്ര​കാ​ശം പ​ര​ക്കേ​ണ്ട​ത് വി​ഷ​മം അ​നു​ഭ​വി​ക്കു​ന്ന​വ​രു​ടെ മ​ന​സു​ക​ളി​ലാ​ണ്. അ​തി​നു​വേ​ണ്ട​ത് അ​വ​ർ​ക്ക് സാ​ന്പ​ത്തി​ക പി​ന്തു​ണ ന​ൽ​ക​ലാ​ണ്. ഇ​ക്കാ​ര്യം ത​ന്നെ​യാ​ണ് നേ​ര​ത്തെ​യും പ​റ​ഞ്ഞ​ത്. സാ​ന്പ​ത്തി​ക പി​ന്തു​ണ​യു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​ത്തു​നി​ന്ന് വ​രു​മെ​ന്നാ​ണ് പ്ര​തീ​ക്ഷ​യെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

അ​ശാ​സ്ത്രീ​യ​മാ​യ സ​മീ​പ​നം രാ​ജ്യ​മാ​കെ ചെ​യ്യ​ണ​മെ​ന്ന് പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി പ​റ​യു​ന്പോ​ൾ അ​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട വ്യ​ത്യ​സ്ത അ​ഭി​പ്രാ​യ​ങ്ങ​ൾ സ്വാ​ഭാ​വി​ക​മാ​യും ഉ​ണ്ടാ​കും. അ​തി​നെ​ക്കു​റി​ച്ച് ആ​ശ്ച​ര്യ​പ്പെ​ടേ​ണ്ട​തി​ല്ല. ഇ​ന്ന​ത്തെ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ൽ ഒ​രു മ​ഹാ​മാ​രി​യെ ഒ​റ്റ​ക്കെ​ട്ടാ​യി നേ​രി​ടു​ന്പോ​ൾ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ഏ​ത് കാ​ര്യം പ​റ​ഞ്ഞാ​ലും അ​തി​ന് അ​തി​ന്േ‍​റ​താ​യ പ്രാ​മു​ഖ്യം കൊ​ടു​ക്കു​ക എ​ന്ന​ത് പ്ര​ധാ​ന​മാ​ണെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

error: Content is protected !!