ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ൽ എ​ത്തു​ന്ന​വ​ർ ജാ​ഗ്ര​ത പാ​ലി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ൽ എ​ത്തു​ന്ന​വ​ർ ജാ​ഗ്ര​ത പാ​ലി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ സ്വ​കാ​ര്യ ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ൾ അ​ശ്ര​ദ്ധ കാ​ണി​ക്കാ​ൻ പാ​ടി​ല്ലെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു.

ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ൽ രോ​ഗി​ക​ളു​ടെ വ​ര​വ് കൂ​ടി. മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ള​ജ് ഒ​പി​ക​ളി​ലും തി​ര​ക്ക് വ​ർ​ധി​ച്ചു. ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളാ​ണു രോ​ഗ​വ്യാ​പ​ന​ത്തി​ന് ഏ​റ്റ​വും സാ​ധ്യ​ത​യു​ള്ള സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ൾ. ഇ​ക്കാ​ര്യം ഉ​ൾ​ക്കൊ​ണ്ട് ശാ​രീ​രി​ക അ​ക​ല​വും മ​റ്റു സു​ര​ക്ഷാ ക്ര​മീ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ളും പാ​ലി​ക്ക​ണം. ആ​രോ​ഗ്യ​വ​കു​പ്പ് ഇ​ക്കാ​ര്യം പ്ര​ത്യേ​ക​മാ​യി ശ്ര​ദ്ധി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു.

കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​രോ​ധ​ത്തി​ന് മാ​സ്ക് നി​ർ​ബ​ന്ധ​മാ​ണ്. ഇ​തി​ന്‍റെ ഉ​പ​യോ​ഗം ശീ​ല​മാ​ക്ക​ണം. സ്കൂ​ളു​ക​ളി​ൽ, യാ​ത്രാ​വേ​ള​ക​ളി​ൽ, കൂ​ടു​ത​ൽ ആ​ളു​ക​ൾ ചേ​രു​ന്നി​ട​ത്ത് എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ലൊ​ക്കെ മാ​സ്ക് നി​ർ​ബ​ന്ധ​മാ​യും ധ​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു.

error: Content is protected !!