അ​തി​ഥി തൊ​ളി​ലാ​ളി​ക​ളെ തെ​റ്റി​ദ്ധ​രി​പ്പി​ച്ച് തെ​രു​വി​ലി​റ​ക്കാ​നു​ള്ള ശ്ര​മം അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ലെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: അ​തി​ഥി തൊ​ളി​ലാ​ളി​ക​ളെ തെ​റ്റി​ദ്ധ​രി​പ്പി​ച്ച് തെ​രു​വി​ലി​റ​ക്കാ​നു​ള്ള ശ്ര​മം അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ലെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. വാ​ർ​ത്താ സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ലാ​ണ് അ​ദ്ദേ​ഹം ഇ​ക്കാ​ര്യം പ​റ​ഞ്ഞ​ത്. മ​ല​പ്പു​റ​ത്ത് നാ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് പോ​ക​ണ​മെ​ന്ന് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് അ​തി​ഥി തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ൾ സം​ഘ​ടി​ച്ച സം​ഭ​വം ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി​യാ​യി​രു​ന്നു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ പ്ര​തി​ക​ര​ണം.

മ​ല​പ്പു​റ​ത്തെ സം​ഭ​വം ദൗ​ർ​ഭാ​ഗ്യ​ക​ര​മാ​ണ്. കേ​ര​ള​ത്തി​ൽ അ​തി​ഥി തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ൾ​ക്ക് മി​ക​ച്ച ക​രു​ത​ലാ​ണ് ന​ൽ​കി​പ്പോ​രു​ന്ന​ത്. എ​ന്നാ​ൽ ഇ​പ്പോ​ഴ​ത്തെ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ൽ നാ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് പോ​കാ​ൻ വ​ഴി തു​റ​ക്കു​ന്നു​ണ്ടെ​ങ്കി​ലും ധൃ​തി​കൂ​ട്ടു​ന്ന​തും സം​ഘ​ർ​ഷ​ത്തി​ലേ​ക്ക് നീ​ങ്ങു​ന്ന​തും അ​നു​വ​ദി​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യി​ല്ല. ഇ​ത്ത​രം പ്ര​വ​ണ​ത​ക​ൾ ക​ർ​ശ​ന​മാ​യി നി​യ​ന്ത്രി​ക്കാ​ൻ പോ​ലീ​സി​നോ​ട് നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ച​താ​യും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​റി​യി​ച്ചു.

error: Content is protected !!