ബ​ന്ധു​ക്ക​ളെ കാ​ണാ​ൻ വേ​ണ്ടി​മാ​ത്രം ഇ​ത​ര സം​സ്ഥാ​ന​ത്തു​നി​ന്നും ആ​രും ഇ​ങ്ങോ​ട്ടേ​ക്കു പോ​ര​ണ്ടെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ; മ​ട​ങ്ങി​യെ​ത്തു​ന്ന​ത് കു​ടു​ങ്ങി​പ്പോ​യ​വ​ർ

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ബ​ന്ധു​ക്ക​ളെ കാ​ണാ​ൻ വേ​ണ്ടി​മാ​ത്രം ഇ​ത​ര സം​സ്ഥാ​ന​ത്തു​നി​ന്നും ആ​രും ഇ​ങ്ങോ​ട്ടേ​ക്കു പോ​ര​ണ്ടെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. സം​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ന് പു​റ​ത്ത് താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന​വ​ർ ബ​ന്ധു​ക്ക​ളെ കാ​ണാ​ൻ വേ​ണ്ടി​മാ​ത്രം ഇ​പ്പോ​ൾ നാ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് മ​ട​ങ്ങി​വ​രേ​ണ്ട​തി​ല്ല. ഇ​ത​ര സം​സ്ഥാ​ന പ്ര​വാ​സി​ക​ളെ മ​ട​ക്കി​ക്കൊ​ണ്ടു​വ​രാ​നു​ള്ള സം​സ്ഥാ​ന സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ സം​വി​ധാ​ന​ത്തി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​കാ​ൻ ഇ​ങ്ങ​നെ​യു​ള്ള​വ​ർ ശ്ര​മി​ക്ക​രു​തെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി അഭ്യർഥിച്ചു.

ബ​ന്ധു​ക്ക​ളെ കാ​ണാ​നു​ള്ള അ​വ​സ​ര​മാ​യി ഈ ​സ​ന്ദ​ർ​ഭം ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കേ​ണ്ട. അ​ത് പി​ന്നീ​ട് ആ​വാം. രോ​ഗ​വ്യാ​പ​ന ഘ​ട്ട​ത്തി​ൽ ഒ​രു​പാ​ട് ക്ര​മീ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ൾ ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തേ​ണ്ട​താ​യി​ട്ടു​ണ്ട്. അ​ത്ത​രം ആ​ളു​ക​ൾ വ​രേ​ണ്ട​തു​ണ്ടോ എ​ന്ന് അ​വ​ർ ത​ന്നെ ചി​ന്തി​ക്ക​ണം. വീ​ടും താ​മ​സ​വും അ​വി​ടെ​യാ​ണ് അ​ങ്ങ​നെ​യു​ള്ള​വ​രെ കു​റി​ച്ചാ​ണ് ഉ​ദേ​ശി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

മ​ട​ങ്ങി​വ​രാ​ൻ ആ​ഗ്ര​ഹി​ക്കു​ന്ന ഇ​ത​ര സം​സ്ഥാ​ന പ്ര​വാ​സി​ക​ൾ​ക്കാ​യു​ള്ള നോ​ർ​ക്ക റൂ​ട്ട്സി​ന്‍റെ വെ​ബ്സൈ​റ്റി​ൽ‌ ഇ​തു​വ​രെ 94483 പേ​രാ​ണ് ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെ​യ്ത​ത്. ക​ർ​ണാ​ട​ക​യി​ൽ​നി​ന്ന് 30576 പേ​രും ത​മി​ഴ്നാ​ട്ടി​ൽ​നി​ന്ന് 29181 പേ​രും മ​ഹാ​രാ​ഷ്ട്ര​യി​ൽ​നി​ന്ന് 13113 പേ​രു​മാ​ണ് ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെ​യ്തു.

ഇ​വി​ടെ​നി​ന്ന് ചി​ല ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾ​ക്കാ​യി പോ​യി അ​വി​ടെ കു​ടു​ങ്ങി​യ​വ​ർ​ക്കാ​ണ് മ​ട​ങ്ങി​യെ​ത്താ​ൻ അ​വ​സ​രം ന​ൽ​കു​ന്ന​ത്. ഇ​തി​ൽ ഗ​ർ​ഭി​ണി​ക​ൾ, വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ പ്രാ​യ​മാ​യ​വ​ർ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ർ​ക്കാ​ണ് ഏ​റ്റ​വും മു​ൻ​ഗ​ണ​ന ന​ൽ​കു​ക​യെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

error: Content is protected !!