ലോ​ക്ക്ഡൗ​ൺ നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ളോ​ട് സ​ഹ​ക​രി​ക്കാ​ൻ ത​യാ​റാ​ക​ണ​മെ​ന്ന് അ​ഭ്യ​ർ‌​ഥി​ച്ച് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ലോ​ക്ക്ഡൗ​ൺ നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ളോ​ട് സ​ഹ​ക​രി​ക്കാ​ൻ ത​യാ​റാ​ക​ണ​മെ​ന്ന് അ​ഭ്യ​ർ‌​ഥി​ച്ച് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ൾ ഒ​ഴി​വാ​ക്കാ​ൻ പ​റ്റാ​ത്ത അ​വ​സ്ഥ​യി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ് ക​ട​ന്നു​പോ​കു​ന്ന​ത്. അ​മി​ത​മാ​യ നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ൾ അ​ടി​ച്ചേ​ൽ​പ്പി​ക്കാ​ന​ല്ല പോ​ലീ​സ് ശ്ര​മി​ക്കു​ന്ന​ത്.

പോ​ലീ​സ് നി​യ​ന്ത്രി​ക്കു​ന്ന​തി​ൽ വി​ഷ​മം തോ​ന്നി​യി​ട്ട് കാ​ര്യ​മി​ല്ല. എ​ന്നാ​ൽ ബ​ല​പ്ര​യോ​ഗം ഉ​ണ്ടാ​ക​രു​തെ​ന്ന് പോ​ലീ​സി​ന് നി​ർ​ദേ​ശം ന​ൽ​കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.​നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ൾ വി​ഷ​മം ഉ​ണ്ടാ​ക്കു​ന്ന​താ​ണെ​ങ്കി​ലും പോ​ലീ​സു​മാ​യി സ​ഹ​ക​രി​ക്ക​ണം. നേ​രി​യ അ​ശ്ര​ദ്ധ​പോ​ലും ന​മ്മ​ളെ കോ​വി​ഡ് രോ​ഗി​ക​ളാ​ക്കാ​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

error: Content is protected !!