കാ​ർ​ഷി​ക ജോ​ലി​ക​ൾ ത​ട​യ​രു​ത്, പ​ച്ച​ക്ക​റി ശേ​ഖ​രി​ച്ച് വി​പ​ണി​ക​ളി​ൽ എ​ത്തി​ക്ക​ണം:മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: കൃ​ഷി​സം​ബ​ന്ധ​മാ​യ ജോ​ലി​ക​ൾ ത​ട​സ​മി​ല്ലാ​തെ ന​ട​ക്ക​ണ​മെ​ന്നു മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ന്‍റെ നി​ർ​ദേ​ശം. പ​ച്ച​ക്ക​റി​പോ​ലെ കേ​ടു​വ​ന്നു പോ​കു​ന്ന സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ൾ എ​ത്ര​യും വേ​ഗം ശേ​ഖ​രി​ച്ച് വി​പ​ണി​ക​ളി​ൽ എ​ത്തി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു.

ക​ണ്ണൂ​ർ, കാ​സ​ർ​ഗോ​ഡ് ജി​ല്ല​ക​ളി​ൽ ശേ​ഖ​രി​ച്ച ക​ശു​വ​ണ്ടി ഫാ​ക്ട​റി​ക​ളി​ലെ​ത്തി​ക്കാ​ൻ സൗ​ക​ര്യ​മു​ണ്ടാ​ക്ക​ണം. മ​ഴ​ക്കാ​ല പൂ​ർ​വ ശു​ചീ​ക​ര​ണം അ​ടി​യ​ന്ത​ര​മാ​യി പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്ക​ണം. ന​ദി​ക​ളി​ലും തോ​ടു​ക​ളി​ലും ക​നാ​ലു​ക​ളി​ലും അ​ടി​ഞ്ഞു​കൂ​ടി​യി​ട്ടു​ള്ള എ​ക്ക​ൽ കാ​ല​വ​ർ​ഷം മു​ന്നി​ൽ​ക​ണ്ട് നീ​ക്ക​ണം.

വ്യാ​ജ​മ​ദ്യം ത​ട​യാ​ൻ ക​ർ​ശ​ന ന​ട​പ​ടി വേ​ണം. അ​ത്യാ​വ​ശ്യ മ​രു​ന്നു​ക​ൾ രോ​ഗി​ക​ൾ​ക്ക് ല​ഭ്യ​മാ​ക്കാ​ൻ ത​ദ്ദേ​ശ​സ്വ​യം​ഭ​ര​ണ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ൾ ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. ജി​ല്ലാ ഭ​ര​ണ​സം​വി​ധാ​ന​വും ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ ശ്ര​ദ്ധി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു.

error: Content is protected !!