സംസ്ഥാനത്തെ വൈ​ദ്യു​ത ചാ​ർ​ജി​ൽ ഇ​ള​വ്; ഫി​ക്സ​ഡ് ചാ​ർ​ജ് ഒ​ഴി​വാ​ക്കു​ന്ന​തു പ​രി​ഗ​ണ​ന​യി​ൽ

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: വ്യ​വ​സാ​യ-​വാ​ണി​ജ്യ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ വൈ​ദ്യു​ത ചാ​ർ​ജി​ൽ ഇ​ള​വു​മാ​യി സം​സ്ഥാ​ന സ​ർ​ക്കാ​ർ. മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​നാ​ണ് വാ​ർ​ത്താ​സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ൽ ഇ​ക്കാ​ര്യം പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച​ത്.

സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ വ്യ​വ​സാ​യ വാ​ണി​ജ്യ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ ലോ​ടെ​ൻ​ഷ​ൻ (എ​ൽ​ടി), ഹൈ​ടെ​ൻ​ഷ​ൻ (എ​ച്ച്ടി), എ​ക്സ്ട്രാ ഹൈ ​ടെ​ൻ​ഷ​ൻ (ഇ​എ​ച്ച്ടി) വൈ​ദ്യു​തി ക​ണ​ക്ഷ​നു​ക​ളു​ടെ മാ​ർ​ച്ച്, ഏ​പ്രി​ൽ, മേ​യ് മാ​സ​ങ്ങ​ളു​ടെ ഫി​ക്സ​ഡ് ചാ​ർ​ജ് ആ​റു​മാ​സ​ത്തേ​ക്ക് മാ​റ്റി​വ​യ്ക്കാ​നാ​ണു സ​ർ​ക്കാ​ർ തീ​രു​മാ​നം. സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ വൈ​ദ്യു​തി ഉ​പ​ഭോ​ക്താ​ക്ക​ളു​ടെ എ​ല്ലാം ഫി​ക്സ​ഡ് ചാ​ർ​ജ് ഒ​ഴി​വാ​ക്കു​ന്ന കാ​ര്യം പി​ന്നീ​ട് ആ​ലോ​ചി​ക്കും.

കോ​വി​ഡ് പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ൽ വൈ​ദ്യു​തി​യു​ടെ ഉ​പ​ഭോ​ഗ​ത്തി​ലു​ണ്ടാ​യ കു​റ​വ് പ​രി​ഗ​ണി​ച്ച് കേ​ന്ദ്ര വൈ​ദ്യു​ത നി​ല​യ​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്നു​ള്ള വൈ​ദ്യു​തി​ക്ക് ഫി​ക്സ​ഡ് ചാ​ർ​ജ് ഒ​ഴി​വാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് കേ​ന്ദ്ര​സ​ർ​ക്കാ​രി​നോ​ട് സം​സ്ഥാ​നം അ​ഭ്യ​ർ​ഥി​ച്ചി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​റി​യി​ച്ചു..

 

error: Content is protected !!