ത​മി​ഴ്നാ​ട്ടി​ൽ​നി​ന്ന് ഇ​ടു​ക്കി അ​തി​ർ​ത്തി​യി​ലൂ​ടെ ലോ​റി​ക​ളു​ടെ ഒ​ഴു​ക്ക്; ശ​ക്ത​മാ​യ ന​ട​പ​ടി

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ഇ​ടു​ക്കി ജി​ല്ലാ അ​തി​ർ​ത്തി​ക​ളി​ലൂ​ടെ വി​വി​ധ സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്നു ലോ​റി​ക​ൾ ക​ട​ന്നു​വ​രു​ന്നെ​ന്ന് ആ​ക്ഷേ​പ​മു​ണ്ടെ​ന്നും ഇ​തു പ​രി​ഹ​രി​ക്കു​ന്ന​തി​നു ശ​ക്ത​മാ​യ ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്കു​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ.

മ​റ്റു സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്ന് ആ​ളു​ക​ൾ ഉൗ​ടു​വ​ഴി​ക​ളി​ലൂ​ടെ കേ​ര​ള​ത്തി​ലൂ​ടെ ക​ട​ന്നു​വ​രു​ന്നു​ണ്ട്. ഇ​തു ത​ട​യാ​ൻ പോ​ലീ​സ്, വ​നം, റ​വ​ന്യൂ വ​കു​പ്പു​ക​ൾ യോ​ജി​ച്ച് ഒ​രു ക​ർ​മ​പ​ദ്ധ​തി​ക്കു രൂ​പം ന​ൽ​കു​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​റി​യി​ച്ചു.

 

മ​റ്റു സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്നു വ​രു​ന്ന ആ​ളു​ക​ളെ നി​രീ​ക്ഷി​ക്കാ​ൻ സൂ​ക്ഷ്മ​മാ​യ ക്ര​മീ​ക​ര​ണം വേ​ണ​മെ​ന്നും ഇ​വ​രെ അ​തി​ർ​ത്തി​യി​ൽ എ​ത്തു​ന്പോ​ൾ ത​ന്നെ പ​രി​ശോ​ധി​ക്കു​മെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​റി​യി​ച്ചു. ഇ​വ​ർ എ​ത്തു​ന്ന സ​മ​യം, പോ​കേ​ണ്ട സ്ഥ​ലം, ക്വാ​റ​ന്ൈ‍​റ​ൻ എ​ന്നി​വ വ്യ​ക്ത​ത​യോ​ടെ ആ​സൂ​ത്ര​ണം ചെ​യ്യും. എ​ല്ലാ വ​കു​പ്പു​ക​ളു​മാ​യും യോ​ജി​ച്ചാ​ണ് ഇ​തു ന​ട​പ്പി​ലാ​ക്കു​ക.

മ​റ്റു സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളു​മാ​യും ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ ച​ർ​ച്ച ന​ട​ത്തും. മു​നി​സി​പ്പി​ൽ സെ​ക്ര​ട്ട​റി വി​ശ്വ​നാ​ഥ് സി​ൻ​ഹ​യ്ക്ക് എ​കോ​പ​ന ചു​മ​ത​ല ന​ൽ​കി​യ​താ​യും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​റി​യി​ച്ചു. മേ​യ് മൂ​ന്ന് മു​ത​ൽ ലോ​ക്ക്ഡൗ​ണ്‍ നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ളു​ടെ പു​തി​യ ഘ​ട്ടം തു​ട​ങ്ങും. പ​ദ്ധ​തി​ക​ൾ ത​യാ​റാ​ക്കാ​ൻ വ​കു​പ്പ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി​മാ​ർ​ക്കു ചു​മ​ത​ല ന​ൽ​കി​യെ​ന്നും മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

error: Content is protected !!