സംസ്ഥാനത്തെ ബാ​ർ​ബ​ർ ഷോ​പ്പു​ക​ൾ ഇ​നി ഒ​രു അ​റി​യി​പ്പ് ഉ​ണ്ടാ​കു​ന്ന​തു​വ​രെ തു​റക്കാൻ അനുവദിക്കില്ല: മുഖ്യമന്ത്രി

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ഇ​നി ഒ​രു അ​റി​യി​പ്പ് ഉ​ണ്ടാ​കു​ന്ന​തു​വ​രെ ബാ​ർ​ബ​ർ ഷോ​പ്പു​ക​ൾ തു​റ​ക്കാ​ൻ അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ലെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ൻ. ബാ​ർ​ബ​ർ ഷോ​പ്പു​ക​ൾ തു​റ​ക്കു​ന്ന​തു സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് വി​ശ​ദ​മാ​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന ആ​വ​ശ്യ​മാ​ണെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. വാ​ർ​ത്താ സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ലാ​ണ് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ഇ​ക്കാ​ര്യം അ​റി​യി​ച്ച​ത്.

ബാ​ര്‍​ബ​ര്‍ ഷോ​പ്പു​ക​ള്‍ ആ​ഴ്ച​യി​ല്‍ ഒ​ന്നോ ര​ണ്ടോ ദി​വ​സം തു​റ​ക്കു​ന്ന​തി​ന് നേ​ര​ത്തെ ഉ​ദേ​ശി​ച്ചി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ല്‍ അ​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് ഒ​ട്ടേ​റെ വ്യ​ത്യ​സ്ത അ​ഭി​പ്രാ​യ​ങ്ങ​ള്‍ പ​ല​യി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്നു​മു​ണ്ടാ​യി. പ​ല​രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളു​ടെ​യും അ​നു​ഭ​വ​ങ്ങ​ള്‍ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ണി​ച്ചാ​ണ് വി​ദ​ഗ്ധ​ര്‍ ഇ​ക്കാ​ര്യം ശ്ര​ദ്ധ​യി​ല്‍​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്.

ഇ​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് വി​ശ​ദ​മാ​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന ആ​വ​ശ്യ​മാ​ണ്. അ​തി​നാ​ല്‍ ഇ​നി​യൊ​രു അ​റി​യി​പ്പു​ണ്ടാ​കു​ന്ന​ത് വ​രെ സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ ബാ​ര്‍​ബ​ര്‍ ഷോ​പ്പു​ക​ള്‍ തു​റ​ക്കാ​ന്‍ അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ലെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​റി​യി​ച്ചു.

error: Content is protected !!